หน้ากระดานข่าวหลัก thaiglider.com
ห้องสนทนา ชมรมเครื่องร่อน (ประเทศไทย)

คำถามบ่อย[FAQ]คำถามบ่อย[FAQ]  ค้นหา[Seach]ค้นหา[Seach]  สมาชิก[Members]สมาชิก[Members]  ปฎิทินการบิน[Calendar]ปฎิทินการบิน[Calendar]   สมัครสมาชิก[Register]สมัครสมาชิก[Register] 
 ข้อมูลส่วนตัว[Profile]ข้อมูลส่วนตัว[Profile]   ข่าวสารส่วนตัว[PM]ข่าวสารส่วนตัว[PM]   เข้าระบบ[Login]เข้าระบบ[Login] 

ผมไปบินที่เขาหลวงมาครับ
ไปที่หน้า[Goto] ก่อนนี้[Prv.]  1, 2, 3, 4, 5
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social)
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
คุณจ่าแม็ค
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: อ. กย. 27, 2005 1:00 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
คุณโจ้...นายแน่มาก
คราวหน้าแอบไปบินแบบนี้อีกไม่ชวน.....โดน....
กลับไปข้างบน
อยากบิน
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: อ. กย. 27, 2005 2:01 pm    ชื่อกระทู้: ไปบินด้วยนะ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
โอ้โห๋ คุณโจ้ ทริปหน้าผมไปด้วยนะ สวย ๆ มาก ๆ ลมหนาวบินได้ไหม สูงกว่าของโคราชอีก อิจฉาจังเลย ๐ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ :D
รุ่งครับ
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พ. กย. 28, 2005 10:06 am    ชื่อกระทู้: โจ้นายแน่มาก ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
:lol: สุดยอดเลยโจ้นายทำได้ยังไง ไม่ชวนเราไป Service ด้วย ทีหลังอย่าทำอีกน่ะ ถ้าจะไปบินอีกชวนกันไปเยอะๆ ซิสนุกออก ติดต้นไม้จะได้มีคนช่วย :P รุ่งเองครับ
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พ. กย. 28, 2005 12:50 pm    ชื่อกระทู้: ฝน ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
...พี่โจ้...เก่งมากๆๆๆๆๆเลยที่บินก็สวย...ที่สำคัญนี่ซิ...บินคนเดียวก็เป็น..ไปบินอีกแล้วชวนกันบ้างเด้อ.....ขอถามนิสสสส...นึงว่าแลนดิ้งตรงไหนและมีที่สำรองไหม ..ถ้าติดต้นไม้มีคนช่วยไหม..5555 :lol:
ติงลี่..

Join: 11 สค. 2005
ตอบ: 29

ตอบตอบ: พ. กย. 28, 2005 2:12 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
สุดยอดไปเลยครับพี่โจ้ .. :lol:
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
air

Join: 04 กย. 2005
ตอบ: 270
ที่อยู่: --ร้านอาหาร ---------> " เฒ่าทะเล " <-------> อ่าวอุดม ชลบุรี <---

ตอบตอบ: พ. กย. 28, 2005 6:26 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
พี่โจ้ครับ ตอนนี้ผมได้เสาอากาศหาทิศทาง ของแหล่งคลื่นวิทยุ จากพี่โจ้ สองแควมาแล้ว ถ้าเกิดบินร่มตกในป่าอุปกรณ์ชิ้นนี้จะบอกทิศทางจากวิทยุที่ส่งออกมา ทีมช่วยเหลือก็จะเข้าไปหาได้เร็วขึ้นครับ พี่โจ้ สองแควให้มา ก็ถือว่าเป็นสมบัติของชมรมครับ ไว้จะเอาไปด้วยตอนที่ไปบินตามเขาที่มีป่าลึกๆ ครับ
แอร์

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ เข้าชมเว็บไซต์
จิ้งจกทะเล
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พ. กย. 28, 2005 8:44 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
พี่แอร์ไปกับให้บ้างแล้วที่พักฟรีไหมกี่กม.จาก กรุงเทพ ภาพสวยมากอยากไป อยากไป
ปิติ

Join: 08 กย. 2005
ตอบ: 7
ที่อยู่: 124-126 ถ.เชิดสมบัติ ต.หมากแข้ง อ.เมือง จ.อุดรธานี 41000

ตอบตอบ: ส. ตค. 01, 2005 11:08 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
สุดยอดไปเลยครับ คราวหน้าชวนกันมั่งนะ นะ
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ Yahoo
แสดงการตอบก่อนนี้:   
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social) ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า[Goto] ก่อนนี้[Prv.]  1, 2, 3, 4, 5
หน้า:Page: 5 จากทั้งหมด:of: 5
ไปยัง[JumpTo]: