หน้ากระดานข่าวหลัก thaiglider.com
ห้องสนทนา ชมรมเครื่องร่อน (ประเทศไทย)

คำถามบ่อย[FAQ]คำถามบ่อย[FAQ]  ค้นหา[Seach]ค้นหา[Seach]  สมาชิก[Members]สมาชิก[Members]  ปฎิทินการบิน[Calendar]ปฎิทินการบิน[Calendar]   สมัครสมาชิก[Register]สมัครสมาชิก[Register] 
 ข้อมูลส่วนตัว[Profile]ข้อมูลส่วนตัว[Profile]   ข่าวสารส่วนตัว[PM]ข่าวสารส่วนตัว[PM]   เข้าระบบ[Login]เข้าระบบ[Login] 

ทริปนี้เขาสะเดาบินกัน 7 ร่ม
ไปที่หน้า[Goto] ก่อนนี้[Prv.]  1, 2, 3, 4, 5  Next[ถัดไป]
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social)
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
KAO SADAO-sikhiu
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: อ. ตค. 11, 2005 5:13 am    ชื่อกระทู้: โลโก้สวยๆ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
สวย-1[/b]

KAO SADAO-sikhiu-1.JPG

กลับไปข้างบน
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: อ. ตค. 11, 2005 5:16 am    ชื่อกระทู้: โลโก้สวยๆ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
สวย-2

KAO SADAO-sikhiu-2.JPG

บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: อ. ตค. 11, 2005 5:17 am    ชื่อกระทู้: โลโก้สวยๆ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
สวย-3

KAO SADAO-sikhiu-3.JPG

บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: อ. ตค. 11, 2005 5:49 am    ชื่อกระทู้: ขอคะแนนค่ะ! ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
โลโก้สวยๆมีให้เลือก3อย่างดูแล้วให้คะแนนด้วยนะคะ

นายช่างBob

Join: 09 กย. 2005
ตอบ: 367

ตอบตอบ: อ. ตค. 11, 2005 7:23 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
สวยดีครับ....KHAO SADAO เขียนอย่างไรกันแน่ :roll: :roll:
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์
ปิติ

Join: 08 กย. 2005
ตอบ: 7
ที่อยู่: 124-126 ถ.เชิดสมบัติ ต.หมากแข้ง อ.เมือง จ.อุดรธานี 41000

ตอบตอบ: อ. ตค. 11, 2005 7:16 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ของนายช่างบ๊อบเขียนถูกครับ KHAO SADAO ครับ
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ Yahoo
สวยจริง ๆ
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พ. ตค. 12, 2005 12:31 am    ชื่อกระทู้: KHAO SADAO ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
สวยครับ เยี่ยมครับ แต่เปลี่ยนตัวหน้านิดหน่อยครับ :D มีเสื้อสวยใส่แล้ว คนโคราช
จ่าแม็ค

Join: 10 สค. 2005
ตอบ: 970

ตอบตอบ: พ. ตค. 12, 2005 6:14 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ผมว่าน่าจะเพิ่มคำว่า Thailand อีกนิดเพราะเวลานักบินต่างชาติมา เราขายให้เขาได้ด้วย
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ เข้าชมเว็บไซต์ MSN
ร่วมด้วยช่วยกัน
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พ. ตค. 12, 2005 8:29 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
อันนี้เป็นโลโก้หรือสำหรับสกรีนเสื้อ ในความคิดของผมถ้าสกรีนเสื้อหรือทำเป็นป้ายแบนเนอร์บอกตำแหน่งที่หมายต่างๆก็ o.k. ครับ ถ้าเป็นสัญลักษณ์ ผมว่ามันหน้าจะเป็นกลุ่มก้อน ดูแล้วจำและเข้าใจง่ายไม่สับสนว่าคืออะไร อันนี้ตามหลักวิชาที่พอได้เรียนมาบ้างนะครับ (ไม่ทราบวิจารย์ถูกผิดยังไงต้องขออภัยด้วยนะครับสำหรับผู้ออกแบบ)เห็นแล้วมันคัน ผมเองคงได้แต่ออกความเห็น จะให้ออกแบบคงไม่เป็นละครับ
เฟิร์น

Join: 11 สค. 2005
ตอบ: 1

ตอบตอบ: พ. ตค. 12, 2005 9:45 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ไม่เห็นความสำคัญของเราเลย555 ขับรถมาให้แท้ๆ ไม่เห็นมีรูปเฟิร์นเลย
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว MSN
แสดงการตอบก่อนนี้:   
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social) ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า[Goto] ก่อนนี้[Prv.]  1, 2, 3, 4, 5  Next[ถัดไป]
หน้า:Page: 4 จากทั้งหมด:of: 5
ไปยัง[JumpTo]: