หน้ากระดานข่าวหลัก thaiglider.com
ห้องสนทนา ชมรมเครื่องร่อน (ประเทศไทย)

คำถามบ่อย[FAQ]คำถามบ่อย[FAQ]  ค้นหา[Seach]ค้นหา[Seach]  สมาชิก[Members]สมาชิก[Members]  ปฎิทินการบิน[Calendar]ปฎิทินการบิน[Calendar]   สมัครสมาชิก[Register]สมัครสมาชิก[Register] 
 ข้อมูลส่วนตัว[Profile]ข้อมูลส่วนตัว[Profile]   ข่าวสารส่วนตัว[PM]ข่าวสารส่วนตัว[PM]   เข้าระบบ[Login]เข้าระบบ[Login] 

มาร่วมกันอวยพรวันเกิดให้ครูนรินทร์กันนะคะ
ไปที่หน้า[Goto] ก่อนนี้[Prv.]  1, 2, 3
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social)
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
ปิติ

Join: 08 กย. 2005
ตอบ: 7
ที่อยู่: 124-126 ถ.เชิดสมบัติ ต.หมากแข้ง อ.เมือง จ.อุดรธานี 41000

ตอบตอบ: อ. ตค. 11, 2005 10:12 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ขอคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในสากลโลก ตลอดสามแดนโลกธาตุและจักรวาล จนดลบันดาลในพี่นรินทร์สมประสงค์ในสิ่งที่ปรารถนา และมีความสุขตลอดไป

Happy birthday ครับ
กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ Yahoo
โจ้สองแคว
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: อ. ตค. 11, 2005 12:46 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ขอให้มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆทั้งครู และ ทุกคนที่อยุ่ใกล้ครู โจ้สองแคว
joe[kpt]

Join: 11 สค. 2005
ตอบ: 160

ตอบตอบ: อ. ตค. 11, 2005 12:51 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
มาช้าไปหน่อยครับครู แต่มาแล้วจ้า ............
ขออราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย โปรดคุ้มครอง อภิบาล ประสิทธิ์ประสาทพรอันประเสริฐใดๆในโลกหล้า จงมี แลเกิด แด่ครูนรินทร์ ครูซึ่งเป็นผู้ที่รักยิ่ง ของบรรดาลูกศิษย์ทั้งหลาย ให้มีความสุข ความเจริญ ในอาชีพ หน้าที่การงาน และสันทนาการทุกๆด้าน ขอให้ครูมีสุขภาพ แลพลานามัยทั้งแข็ง ทั้งแรง
ผมก็ลูกศิษย์ครูคนหนึ่งครับ ขอร่วมแสดงความรัก และเคารพ มา ณ โอกาสนี้ครับ
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: อ. ตค. 11, 2005 3:03 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
สวัสดีค่ะ..
คงไม่ช้าเกินไปนะคะ หลากะหนึ่งขอร่วมอวยพรครูนรินทร์ด้วยคนนะคะ
ขอให้คุณครูและครอบครัวมีความสุขมาก ๆ มีสุขภาพแข็งแรงนะคะ
คิดและทำสิ่งใดก็ขอให้ประสบความสำเร็จในทุก ๆ เรื่องนะคะ .. :D ..
รักและเคารพ.....
หนึ่ง วิ วิง

Join: 10 สค. 2005
ตอบ: 93

ตอบตอบ: อ. ตค. 11, 2005 6:59 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
วิ ผม และ น้องวิง(ลูกศิษย์ในอนาคตของครูนรินทร์ อิอิ )

ขอให้ครูแข็งแรง สุขภาพฟิตปั๋ง อย่างนี้ไปอีกนานๆครับ ..
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ธิติ

Join: 30 กย. 2005
ตอบ: 1

ตอบตอบ: พ. ตค. 12, 2005 12:17 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ผมเอง ธิติ มาช้าหน่อย ขออวยพรย้อนหลังนะครับ ขอให้พี่ นรินทร์ มีความสุขมากๆนะครับ :lol:
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
นักบินโคราช
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พ. ตค. 12, 2005 12:45 am    ชื่อกระทู้: อวยพร ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
มีความสุขมาก ๆ นะครับครู อย่าลืมลูกศิษย์ นักบินแหกกฎคนนี้นะครับ ยังรอให้ครูเติมให้ที่สะเดา อีกอย่างครับ แฟนครูก็สวยอยู่แล้ว ไม่อวยพรนะครับเดี๋ยวสวยมากไป ก๊าบ :D :)
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พ. ตค. 12, 2005 11:55 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
จิตใจที่ดีงามของครูเป็นยิ่งกว่าพรอันประเสริฐใดใดทั้งปวงแล้วละค่ะ แต่ที่สำคัญอย่าลืมดูแลสุขภาพทั้งร่างกายและจิตใจด้วยนะคะ...ปานเองค่ะ :oops: :P :lol:
หมูหวาน
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พ. ตค. 12, 2005 12:17 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
มีแต่คนอวนพร ผมเลยส่งของบำรุงกำลังมาให้ ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับครู

แสดงการตอบก่อนนี้:   
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social) ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า[Goto] ก่อนนี้[Prv.]  1, 2, 3
หน้า:Page: 3 จากทั้งหมด:of: 3
ไปยัง[JumpTo]: