หน้ากระดานข่าวหลัก thaiglider.com
ห้องสนทนา ชมรมเครื่องร่อน (ประเทศไทย)

คำถามบ่อย[FAQ]คำถามบ่อย[FAQ]  ค้นหา[Seach]ค้นหา[Seach]  สมาชิก[Members]สมาชิก[Members]  ปฎิทินการบิน[Calendar]ปฎิทินการบิน[Calendar]   สมัครสมาชิก[Register]สมัครสมาชิก[Register] 
 ข้อมูลส่วนตัว[Profile]ข้อมูลส่วนตัว[Profile]   ข่าวสารส่วนตัว[PM]ข่าวสารส่วนตัว[PM]   เข้าระบบ[Login]เข้าระบบ[Login] 

Korat Fun Fly 2010
ไปที่หน้า[Goto] ก่อนนี้[Prv.]  1, 2, 3  Next[ถัดไป]
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social)
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
ไกรสร
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: จ. มีค. 29, 2010 11:44 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
จัดครับ ไปแน่นอน
กลับไปข้างบน
ดาบโบ้
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: จ. มีค. 29, 2010 7:45 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ผมล่ะหนุนเต็มที่ว่าให้จัด...แต่มีข้อแม้ว่าทางโคราชต้องรับปากนะว่าถ้าผมไปแล้วได้บิน55555....

chakrit

Join: 28 ตค. 2006
ตอบ: 231

ตอบตอบ: จ. มีค. 29, 2010 10:11 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ผมเชื่อล่ะ....ว่ามีคนเดียวเนี่ยแหละ... 8) ...ที่ทำให้อากาศดีๆ ฝนตกได้....555555 :lol:

DSC05695 (Small).JPG

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: อ. มีค. 30, 2010 11:47 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
เพิ่มให้หนึ่งเสียง..สนับสนุนให้จัดครับ

big

Join: 23 เมย. 2008
ตอบ: 35

ตอบตอบ: พ. มีค. 31, 2010 1:41 pm    ชื่อกระทู้: big ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
จัดเลยครับ อยากบิน FUNFLY ที่โคราชครับ สบายๆ มีแต่พี่ๆน้องๆ

ขออย่างเดียว ไม่เป็นกรรมการ นะครับ ที่ผ่านมา..เซ็งเป็ด..พะโล้มากๆๆ :D :D :D

บางครั้ง...ต้องหากินเอง

บางครั้ง...ต้องหาที่ซุกหัวนอนเอง

บางครั้ง...ไม่ได้เสื้อที่ระลึกในงาน เห็นเพื่อนๆ นักกีฬามีใส่กันทุกคน เราไม่มีใส่

ได้แต่ ทำใจ ...เศร้าครับบอกตามตรง

ก็พึ่งรู้ว่าเป็นกรรมการนี่ ลำบากจริงๆ

งานโคราชเต็มที่เลยครับ จะนอนกลางดิน กินกลางทราย ก็ยินดีครับ

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
กรู๋
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พ. มีค. 31, 2010 1:56 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
กรรมการ หรือ กรรมกร ครับคุณบิ๊ก :D
วิวัฒน์

Join: 16 สค. 2005
ตอบ: 575

ตอบตอบ: พ. มีค. 31, 2010 3:16 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ผมว่าน่าจะเป็นจับกังมากกว่าครับ 555 ถ้าคิดจะช่วยชาติก็อย่าคิดมากครับ ปกติค่ารถ-น้ำมัน -อาหาร-เครื่องดื่ม-ค่าห้องพัก-ค่าสมัคร-ค่าเสื้อ ที่ผ่านมาผมและทีมงานก็ต้องควักเองอยู่แล้วไม่ต้องซีเรียสครับ ระดับอภิมหาเศรษฐีบิ๊กร้อยล้านซะอย่างอย่าคิดมากครับ

ฟังธรรมะของท่านพุทธทาสท่านสอนไว้ว่า ก่อนช่วยผู้อื่นให้ดูตัวเองก่อนถ้ามีเหลือแล้วจึงเผื่อแผ่ไปยังผู้อื่น ครอบครัวและลูก-เมียจะได้ไม่เดือดร้อนไง อิอิ(บังเอิญผมและครอบครัวยังไม่เหลือเลยต้องขอช่วยตัวเองก่อนครับ)

ตอนนี้คุณบิ๊กฟังคำนี้ไปก่อน................ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบบบบบบบ ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ แล้วจะสบายใจ 5555555

เป็นกรรมการงานภูเก็ตแล้วจะได้อะไรต้องถามคุณหมอและทีมงานทางภูเก็ตว่าจะช่วยอะไรบ้างครับ ผมว่าทีมงานทางภูเก็ตคงไม่ให้คุณบิ๊กออกให้หมดหรอกครับ เพราะคุณหมอท่านมีน้ำใจแบบว่าสปอร์ต เพื่อนฝูงเยอะครับแต่คุณบิ๊กก็ทำใจว่าตอนนี้ไม่มีไว้ก่อนดีกว่า ถ้าได้ก็ถือว่าถูกหวยครับหรือว่าคุณบิ๊กอยากให้คุณหมอให้น้ำใจอย่างเดียวล่ะ งั้นผมเสนอเองก็ได้นะว่าจะให้อะไรดีเอ่ย........เอานี่ไปล่ะกัน "ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ" แห่ แห่ แห่

ผมเห็นเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ สนใจ Fun Fly Phuket 2010 แล้วก็ปลื้มแทนคุณหมอประเสริฐครับ หวังว่าคุณหมอคงได้ใจเพื่อนๆ สมาชิกร่มร่อนทั้งประเทศแบบนี้ทุกๆปีนะครับ ว่าแต่ตอนนี้จะมีอะไรให้คุณบิ๊กก็บอกๆเขาไปซักนิดก็ยังดี เดี๋ยวคุณบิ๊กพูดว่า "เซ็งเป็ด" กับงานภูเก็ตล่ะเสียเครดิตหมออู๊ดหมดเลยครับ

ว่าแต่งานโคราชปีนี้ จัดเล็ก-จัดใหญ่ ผมยืนยันนอนยันว่าไปนะครับ ไงคุณขาวและทีมงานมีอะไรให้ผมช่วยได้บอกเลยนะครับยินดีเต็มที่สำหรับเพื่อนร่มร่อนโคราชครับ
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว AIM MSN
Aud

Join: 16 กค. 2006
ตอบ: 475

ตอบตอบ: พฤ. เมย. 01, 2010 10:50 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
:D :D

อยากไปครับ

ขอไปทำ VISA ก่อนนะครับ

:D :D
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ เข้าชมเว็บไซต์
Pitak Korat
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พฤ. เมย. 01, 2010 9:34 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
พี่หมออู๊ดครับ ถ้าไม่มาผมก็จะไม่ไปภูเก็ตนะครับ
แฮ่ๆ ล้อเล่งๆๆๆๆๆๆ เตรียมชุดแฟนซีไว้แล้ว :lol: :lol:

.jpg

บ้อม

Join: 11 สค. 2005
ตอบ: 17

ตอบตอบ: ส. เมย. 03, 2010 1:18 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
รอฟัง..อยู่ นะครับ...ทำไม คนจะไป...น้อยจัง :roll: :roll:
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ MSN
แสดงการตอบก่อนนี้:   
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social) ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า[Goto] ก่อนนี้[Prv.]  1, 2, 3  Next[ถัดไป]
หน้า:Page: 2 จากทั้งหมด:of: 3
ไปยัง[JumpTo]: