หน้ากระดานข่าวหลัก thaiglider.com
ห้องสนทนา ชมรมเครื่องร่อน (ประเทศไทย)

คำถามบ่อย[FAQ]คำถามบ่อย[FAQ]  ค้นหา[Seach]ค้นหา[Seach]  สมาชิก[Members]สมาชิก[Members]  ปฎิทินการบิน[Calendar]ปฎิทินการบิน[Calendar]   สมัครสมาชิก[Register]สมัครสมาชิก[Register] 
 ข้อมูลส่วนตัว[Profile]ข้อมูลส่วนตัว[Profile]   ข่าวสารส่วนตัว[PM]ข่าวสารส่วนตัว[PM]   เข้าระบบ[Login]เข้าระบบ[Login] 

นำ้ท่วม
ไปที่หน้า[Goto] ก่อนนี้[Prv.]  1, 2, 3  Next[ถัดไป]
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social)
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
JP

Join: 11 สค. 2005
ตอบ: 110

ตอบตอบ: พ. ตค. 20, 2010 8:24 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
เสียดาย อยากไปด้วยแต่ติดทำงาน

สอบถามพี่ขาวแล้ว พี่ขาวกับ พิทักษ์ ท่วมครับ ส่วนพี่ตุ๊พี่ขาวว่าไม่ท่วมแต่ตอนนี้ไม่แน่ใจ

Website: http://solthailand.siam2web.com/

แวะชมสินค้า SOL ทั้งหมดได้ที่่
http://www.solparagliders.com.br/en/index.php?option=com_frontpage&Itemid=1
กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
sakchon

Join: 05 กพ. 2010
ตอบ: 9

ตอบตอบ: พ. ตค. 20, 2010 12:29 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ขอบุญกุศลในครั้งนี้ปกปักรักษาทุกๆท่าน...เทอญ
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์
ต่าย

Join: 26 มีค. 2009
ตอบ: 7

ตอบตอบ: พ. ตค. 20, 2010 12:56 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ผมต่ายโคราชครับ ขอบคุณครูนรินทร์ และทีมงานทุกท่านแทนชาวโคราชด้วยครับ เบอร์ผมครับ 082 - 1513891 ผมทำงานอยู่ที่โคราชผมก็ได้ออกทำงานช่วยเหลือเช่นกันครับ
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์
oat

Join: 14 สค. 2007
ตอบ: 1823

ตอบตอบ: พ. ตค. 20, 2010 3:48 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
update เส้นทางที่ถูกน้ำท่วมครับ...

http://doh2.doh.go.th/lms/SPr/FloodMISSum.jsp
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ เข้าชมเว็บไซต์ MSN
อ้นธรรมดา
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พ. ตค. 20, 2010 4:44 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ฝากแจ้งข่าวเพื่อนนะครับผมจำเป็นต้องดูแลคนป่วย แต่รถผมมีทั้งกระบะและขอลากเรื่อ ท่านใดสนใจเอามอไซด์มาเปลี่ยนไป ช่วยครูได้ครับ เพิ่งเข้าเวปวันนี้เลยรู้ช้าขออภัย ครับครู............(เท่าที่เช็คข่าว ทีวี ระยองก็มีรายชื่อน้ำท่วมด้วยนะครับ ยังไงก็กลับมาให้ทันนะครับครู )
oat

Join: 14 สค. 2007
ตอบ: 1823

ตอบตอบ: พ. ตค. 20, 2010 11:50 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
แผนที่น้ำท่วม อัพเดทล่าสุด

ที่ข้อมูล http://www.thaiflood.com/

ดูจากแผนที่แล้ว ที่ที่เหล่าบรรดา บุรุษจากฟากฟ้าทั้งหลายบิน เดินทางทำสถิติกันในช่วงหน้าร้อน บัดนี้ถูกปกคลุมไปด้วยน้ำหมดแล้ว

เห็นแล้วสงสาร ป้าๆลุงๆที่เรา เคยไปแลนดิ้ง ในที่ของเขา จัดแจงหาน้ำหาท่ามาให้ดื่ม..
บางบ้านชวนกินข้าวอีกด้วย บางรายเอารถออกมาส่งทางแยก

หากท่านใดมีเวลา ขอเชิญชวนไปช่วยกันครับ..

โรงงานกล้วยเราจะเป็งยังไงบ้างหนอ.. :s01:

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ เข้าชมเว็บไซต์ MSN
นรินทร์

Join: 30 กย. 2005
ตอบ: 50
ที่อยู่: 267/173-5 Sukhumwit Road,Mabtapud muangmai,Muang Rayong 21150

ตอบตอบ: พฤ. ตค. 21, 2010 7:55 pm    ชื่อกระทู้: วันออกเดินทาง ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
แจ้งเพื่อนสมาชิกที่จะร่วมเดินทาง

เลื่อนเวลาเดินทางเป็น วันที่ 22 เช้าครับ
เพราะว่าของมีจำนวนมาก ต้องใช้เวลาขนของขึ้นรถครับ

นรินทร์

:s14:

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ เข้าชมเว็บไซต์
chum
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พฤ. ตค. 21, 2010 10:28 pm    ชื่อกระทู้: ช่วยโคราชด้วยครับ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ช่วยด้วยครับ

บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: อา. ตค. 24, 2010 8:40 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ไปบริจากที่ช่อง 3 มาแล้วครับไทยช่วยไทยคนไทยมีน้ำใจทุกท่านครับ
บุคคลทั่วไป
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: อา. ตค. 24, 2010 11:23 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ผมและเพื่อนๆรวมกันบริจากได้เงินพอสมควร อยากช่วยด้วยครับแต่ไม่กล้าฝากคุณนรินทร์เดี๋ยวโดนแซวเลยเอาเงินฝากช่วยน้ำท่วมให้กู้ภัยธนและร่วมกตัญญู คงได้บุญเท่าๆกันเนอะ
แสดงการตอบก่อนนี้:   
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social) ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า[Goto] ก่อนนี้[Prv.]  1, 2, 3  Next[ถัดไป]
หน้า:Page: 2 จากทั้งหมด:of: 3
ไปยัง[JumpTo]: