หน้ากระดานข่าวหลัก thaiglider.com
ห้องสนทนา ชมรมเครื่องร่อน (ประเทศไทย)

คำถามบ่อย[FAQ]คำถามบ่อย[FAQ]  ค้นหา[Seach]ค้นหา[Seach]  สมาชิก[Members]สมาชิก[Members]  ปฎิทินการบิน[Calendar]ปฎิทินการบิน[Calendar]   สมัครสมาชิก[Register]สมัครสมาชิก[Register] 
 ข้อมูลส่วนตัว[Profile]ข้อมูลส่วนตัว[Profile]   ข่าวสารส่วนตัว[PM]ข่าวสารส่วนตัว[PM]   เข้าระบบ[Login]เข้าระบบ[Login] 

Discovery New Site - ค้นพบไซต์บินร่มร่อนแห่งใหม่ :) เย้ๆๆๆ
ไปที่หน้า[Goto] ก่อนนี้[Prv.]  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next[ถัดไป]
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social)
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
จ่าแม็ค

Join: 10 สค. 2005
ตอบ: 970

ตอบตอบ: อา. ธค. 18, 2005 11:57 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
เห็นแล้วลืมทิมบิสไปเลย.

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ เข้าชมเว็บไซต์ MSN
จ่าแม็ค

ตอบตอบ: จ. ธค. 19, 2005 12:01 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
คุณเอ๊ะ ฝากถามมา..คุณอ้นมีปัญญาผลิตพลเมืองน่ารักๆแบบนี้ได้ใหม ?

(น้องส้มโอ บุตตรีของคุณเอ๊ะ)

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ เข้าชมเว็บไซต์ MSN
แอมครับ

Join: 29 กย. 2005
ตอบ: 388

ตอบตอบ: จ. ธค. 19, 2005 3:38 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
แจ๊วเลยครับ ไปบินเมื่อไหรกันอีกบอกด้วยนะครับ พอดีอาทิตย์นี้มีสอบเลยไม่ได้ไปด้วย ช่วงนี้ลมเหนือมาแรงมากๆ ถ้าลมตะวันออกเข้าคงดีนะครับ อยากไปบินจังเลย 8)

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว MSN
โอบเอื้อ
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ

Join: 17 ตค. 2005
ตอบ: 583

ตอบตอบ: จ. ธค. 19, 2005 4:59 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ขอแสดงความยินดีครับที่...ช่วยกันหาที่บินใหม่ๆให้กับ
....สมาชิกร่มร่อนได้มีความสุขกันนะครับ...
..ก็ดีกับประเทศไทยด้วยนะครับ..ไม่ต้องเสียเงินไปบินบาหลี..
..ยังไงจะไปอีกเมื่อใดโปรดลงกระทู้ล่วงหน้านานๆหน่อยนะครับ
....เห็นใจคนอยู่ไกลบ้างนะครับ.......ไกลจริงๆๆ..
ขอส่งรูปน้องๆชาวดอยที่น่ารักมาให้ดูเป็นพยานด้วยเลย
........................โอบเอื้อ

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ฝน

Join: 11 สค. 2005
ตอบ: 39

ตอบตอบ: จ. ธค. 19, 2005 6:47 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
อยู่ที่ไหนเนี่ย...ไกลมั้ย...ฮึ :lol:
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์
หนึ่ง วิ วิง

ตอบ: 93

ตอบตอบ: จ. ธค. 19, 2005 7:04 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
กรี๊ดดดดดดดดดดดดด

มะ .. ผมว่าแล้ว .. สันทรายบางเบิด ต้องบินได้ ..

คราวที่แล้วพี่ขยันกับจ่าแม็ค ทำผมอกหัก .. มาสำรวจแล้วบอกว่าหมดหวัง ..

อิอิ ผมถาพทางอากาศแล้ว น่าจะบินได้ครับ ปัญหาคือลมแรงเห็นๆเลยหน้านี้ ..

เอ ... แล้ว แลนดิ้งกัน ไงอ่ะครับ ที่ แม็คไซด์ อ่ะ ..

ขอความดีความชอบด้วยคนนะครับ ฮ่าๆๆๆๆๆ
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ติงลี่..

Join: 11 สค. 2005
ตอบ: 29

ตอบตอบ: จ. ธค. 19, 2005 11:49 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
มาร่วมแสดงความยินดีกับพี่ๆ ครับ :lol: :lol:
จ่าแม็ค

ตอบตอบ: อ. ธค. 20, 2005 8:37 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ยังนึกถึงวันที่คุณหนึ่ง ส่งรูปสันทรายบางเบิด มาให้ผมดูเลย

ขับรถไปกับพี่ขยัน เดินๆดูๆแล้วก็ลงความเห็นว่าบินไม่ได้เพราะไปไม่ถูกที่

บางเบิดของบริเวณ บางสะพานน้อย , ประจวบ...ครับ คุณฝน 425 กม.จาก กทม. ครับ

บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พ. ธค. 21, 2005 9:41 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ไกลมากกๆๆๆๆ...ถ้าไปบินกันเมื่อไหร่ต้องบอกชาวโคราชล่วงหน้า..ซักหน่อยนะ
ไกลจริงๆๆๆๆๆ แล้วบินไปเนี่ยเกิดเอ็กซิเดนขึ้นมากะทันหันเนี่ย..ลงตรงไหนอ่ะ...
นำหรือเปล่า..55 :lol:
แอมครับ

Join: 29 กย. 2005
ตอบ: 388

ตอบตอบ: พ. ธค. 21, 2005 10:06 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ถึงจะลงน้ำแต่คงไม่มีอย่างนี้แน่ๆ ผมว่านะ :lol:

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว MSN
แสดงการตอบก่อนนี้:   
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social) ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า[Goto] ก่อนนี้[Prv.]  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next[ถัดไป]
หน้า:Page: 5 จากทั้งหมด:of: 7
ไปยัง[JumpTo]: