หน้ากระดานข่าวหลัก thaiglider.com
ห้องสนทนา ชมรมเครื่องร่อน (ประเทศไทย)

คำถามบ่อย[FAQ]คำถามบ่อย[FAQ]  ค้นหา[Seach]ค้นหา[Seach]  สมาชิก[Members]สมาชิก[Members]  ปฎิทินการบิน[Calendar]ปฎิทินการบิน[Calendar]   สมัครสมาชิก[Register]สมัครสมาชิก[Register] 
 ข้อมูลส่วนตัว[Profile]ข้อมูลส่วนตัว[Profile]   ข่าวสารส่วนตัว[PM]ข่าวสารส่วนตัว[PM]   เข้าระบบ[Login]เข้าระบบ[Login] 

สวัสดี วันครูครับ
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social)
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
ลูกหมี

Join: 10 สค. 2005
ตอบ: 2858

ตอบตอบ: จ. มค. 16, 2006 12:25 pm    ชื่อกระทู้: สวัสดี วันครูครับ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
สวัสดี วันครูครับ
ขอให้ คุณครูทุกฯท่าน มีสุขภาพร่างกาย ที่แข็งแรง
มีจิตใจที่ร่าเริงแจ่มใส อยู่เป็นครูเป็นเพื่อนเป็นพี่พวกเรา ไปนานฯครับ

และต้องขอบคุณ คุณครูจำเป็น ในชมรมของเรา ที่มีอยู่หลายท่านเช่นกัน
ที่มักจะสอนให้ลูกศิษย์ดูว่า อันนี้เป็นสึ่งที่ไม่ควรกระทำอย่างยิ่ง
โดยเฉพาะ คุณครูวิวัฒน์ และคุณครูอ้น ขอบพระคุณมากฯฮับคุณครู

วันนี้รู้สึกว่าจะเป็นวันดี ของจ่าแม็กด้วย
ขออวยพรให้มี ความสุขมากฯ ด้วย เช่นกันครับ

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์
พีรยุทธ

Join: 14 ธค. 2005
ตอบ: 8

ตอบตอบ: จ. มค. 16, 2006 3:05 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ลูกหมี.......ประสบการณ์ขนาดคุณวิวัฒน์กับคุณอ้น จะเรียกว่าคุณครูไม่ได้ ต้องเรียกว่าอาจารย์ใหญ่แล้ว 55555555

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ลูกหมี

ตอบ: 2858

ตอบตอบ: จ. มค. 16, 2006 3:46 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ครูเอ๊ นี่ก็อุปกรณ์เพียบ แต่ไม่ค่อยเข้าสอนเลย
ใช้สื่อการสอน ให้คุ้มหน่อยซิครับ คุณครูเอ๊

เดี๊ยวก็ลดขั้น ไปเป็นภารโรง
คอยจัดหาและดูแลอุปกรณ์ซะนี่ :oops:
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์
อ้น
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: จ. มค. 16, 2006 4:30 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
โปรเอ๊ะเริ่มหน้ากลัวแล้ว เพราะมันสามารถ โพสรูปได้แล้ว"พี่น้องครับ"ผมขอเตือนทุกท่านไว้ล่วงหน้า โปรเอ๊ะ มันคือตัวอันตราย ยังไงก็ขออย่าทำอะไรผมเลยน๊า พี่ถั่วและผมกลัวแล้วคร๊าบบบบบบบบ

วิวัฒน์.
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: จ. มค. 16, 2006 4:46 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ผมและครอบครับขออวยพรให้คุณครูทุกท่าน โดยเฉพาะครูนรินทร์ผู้สอนการบินร่มร่อนให้ผมรวมทั้งทริกต่างๆ ในการบิน ขอบคุณมากจริงๆ ครับครูนรินทร์ ปกติผมจะเขียนในเวปถึงครูนรินทร์ว่า คุณนรินทร์(ดูแล้วมันสนิทกันดีกว่าครับ) ยกเว้นวันนี้ครับเนื่องจากเป็นวันครูอ่ะ พูดเรื่อยเปื่อยแล้ว ขอบคุณด้วยใจจริงอีกครั้งครับครูสำหรับครอบครัว "มหาเหมรัตน์"

สำหรับลูกหมีและคุณเอ๊ ครับอย่ามัวแต่เขียนโพสเฉยๆ เลยครับ รุ่นน้องๆ นะเขากำลังจะแซงหน้ากันหมดแล้ว รีบหาเวลามาบินทำชั่วโมงบินกันหน่อย โดยเฉพาะเสี่ยเอ๊ของผมนะ ปีครึ่งรู้สึกว่าจะไม่เกิน 10 ไฟร์เองนะครับ

Resize of DSC07081.JPG

จ่าแม็ค

ตอบ: 970

ตอบตอบ: จ. มค. 16, 2006 5:42 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
พีรยุทธ คำว่า "อาจาร์ยใหญ่" เขาเอาไว้เรียก ศพที่เอาไว้สอนนักษาศึกษาแพทย์ ในวิชากายวิภาพ น่ะครับ

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ เข้าชมเว็บไซต์ MSN
ปานค่ะ
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: อ. มค. 17, 2006 8:42 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
สวัสดีค่ะ คุณจ่าแม็ค ขออนุญาตสุขสันต์วันคล้ายวันเกิดย้อนหลังซะหนึ่งวันนะคะ เอาน่า..มาช้าดีกว่าไม่มาเลยไง อิ อิ อิ มีความสุขและพบแต่สิ่งดีๆตลอดปีนี้นะคะ แล้วปีหน้าค่อยมาอวยพรกันใหม่ เขาเรียกว่าสัญญาปีต่อปีไง...สาวปาน ที่ไม่ใช่ปานธนพร นะจะบอกให้ (ลืมเรากันหมดแล้วมั๊ง แง้..แง้..แง้..)
พี่เณรเอง
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: อ. มค. 17, 2006 11:50 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
แหมขอโทษจริงๆน้องจ่า พี่ไม่ได้ลืมวันเกิดของน้องหรอก แต่ไม่มีโอกาศมาอวยพร พอดี ขออนุญาติผู้คุมมา ฉี่แล้วติดสินบน ฝากครีมรกเด็กให้เมียมัน แล้วแอบมาโพสหายังไงก็ขอให้น้องของพี่มีความสุขเยอะๆมีเงินไหลมาเทมา ขายร่มได้แยะๆ ได้เป็นนายร้อยนายพัน เป็น ผบ.ทบ.เลยเอ๊า ยังไงซะไว้พี่พ้นโทษแล้วจะแวะไปหา หวังว่าเราพี่น้องคงจะได้ร่วมงานกัน เสพสุขดั่งเดิมยามที่พี่อ่อนล้ามีน้องคอยเสริมเติมต่อ ทำให้งานของเราสำเร็จลุร่วงไปด้วยดี แล้วพบกันรักน้องเสมอ
หาญ รักษาจิต

จ่าแม็ค

ตอบ: 970

ตอบตอบ: อ. มค. 17, 2006 9:21 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ขอบคุณพี่แอที่อุตสาห์แหกคุกมาอวยพรให้น้อง ตำรามหาเสนห์ของพี่แอผมได้แอบก๊อปปี้ไว้หมดแล้ว
เป็นทีของน้องแม็คแล้วที่จะฉายเดี่ยว รับงานสานต่อเจตนารมณ์ของพี่แอต่อ
ขอบคุณสาวปาน ที่มาแวะอวยพรวันเกิดน่ะครับ ไปได้ดีกับหนุ่มบาวแล้วยังไม่ลืมพวกเรา

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ เข้าชมเว็บไซต์ MSN
ติงลี่..

Join: 11 สค. 2005
ตอบ: 29

ตอบตอบ: พ. มค. 18, 2006 11:35 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
อาจะช้าไปนิด แต่ขอมาร่วมอวยพรด้วยนะครับ

ก็ขอให้คุณครูนรินทร์ และคุณครูทุกท่าน พบแต่สิ่งดีๆ ปราศจากโรค ภัย ไข้ เจ็บ ทั้งปวง และสุขภาพแข็งแรง กันทุกท่านนะครับ

ด้วยความเคารพอย่างสูง ..
ติงลี่..
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
แสดงการตอบก่อนนี้:   
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social) ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า:Page: 1 จากทั้งหมด:of: 1
ไปยัง[JumpTo]: