หน้ากระดานข่าวหลัก thaiglider.com
ห้องสนทนา ชมรมเครื่องร่อน (ประเทศไทย)

คำถามบ่อย[FAQ]คำถามบ่อย[FAQ]  ค้นหา[Seach]ค้นหา[Seach]  สมาชิก[Members]สมาชิก[Members]  ปฎิทินการบิน[Calendar]ปฎิทินการบิน[Calendar]   สมัครสมาชิก[Register]สมัครสมาชิก[Register] 
 ข้อมูลส่วนตัว[Profile]ข้อมูลส่วนตัว[Profile]   ข่าวสารส่วนตัว[PM]ข่าวสารส่วนตัว[PM]   เข้าระบบ[Login]เข้าระบบ[Login] 

ขอแสดงความยินดีกับ....บัณฑิตใหม่ครับ
ไปที่หน้า[Goto] ก่อนนี้[Prv.]  1, 2, 3  Next[ถัดไป]
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social)
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
นรินทร์

Join: 30 กย. 2005
ตอบ: 50
ที่อยู่: 267/173-5 Sukhumwit Road,Mabtapud muangmai,Muang Rayong 21150

ตอบตอบ: พฤ. กพ. 02, 2006 3:38 pm    ชื่อกระทู้: แด่บัณฑิต ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ขอแสดงความดีใจด้วยครับ 8)

แสดงความดีใจด้วยมากๆครับ
กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ เข้าชมเว็บไซต์
ลูกหมี

Join: 10 สค. 2005
ตอบ: 2858

ตอบตอบ: พฤ. กพ. 02, 2006 5:08 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
บอกว่าสุขใจ ที่ได้เห็นรอยยิ้มคนแก่
เลยยิ้มส่งกันมาเพียบเลย :lol: :lol: :lol:

ขอบคุณมั๊กฯฮับ :P :P :P

ไม่ทราบว่า ภาพข้างบนนี้
จะถือว่าเป็นรอยยิ้มจากคนแก่ เพื่อความสุขของคนรับ
หรือว่า เป็นรอยยิ้มสุดสวีตจากเอาะฯ ดีครับ :oops: :oops: :oops:
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์
จ่าแม็ค

ตอบ: 970

ตอบตอบ: พฤ. กพ. 02, 2006 7:58 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ยินดีด้วยน่ะครับ
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ เข้าชมเว็บไซต์ MSN
u-t83รุ่งครับ
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: ศ. กพ. 03, 2006 10:25 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
มีวิชาเหมือนมีทรัพย์ อยู่นับแสน มีภรรยาเหมือนมีทรัพย์ไม่ขาดแคลน
อยากมีแฟนต้องเสาะหาอย่าลังเล อยู่คนเดียวเปรี่ยวกายไร้รดชาด (จริงไหม ชมรมคนโฉด คุณแอม คุณโอมฯลฯ)
ยินดีด้วยครับ

ชาคริต

Join: 09 ธค. 2005
ตอบ: 70

ตอบตอบ: ส. กพ. 04, 2006 9:39 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ขอแสดงความยินดีครับ :D
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ เข้าชมเว็บไซต์ MSN
หนึ่ง วิ วิง

ตอบ: 93

ตอบตอบ: อ. กพ. 07, 2006 7:18 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ยินดีด้วย ( 3 )คนครับ
แหม ใกล้ๆแค่นี้ กลับไม่ได้ข่าว ไม่งั้นจาไปถ่ายรูปให้ .. อิอิ คิดครึ่งราคา นิ ..

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ลูกหมี

ตอบ: 2858

ตอบตอบ: พ. กพ. 08, 2006 10:54 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ขอบคุณครับ พี่หนึ่ง เท่านี้ก็ดีแล้วครับ
ถ้าพี่ไปเอง เดี๊ยวภาพออกมา จะหล่อเกินไป :P :D :P

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์
ตุ๊ครับ

Join: 10 ธค. 2005
ตอบ: 3

ตอบตอบ: พ. กพ. 08, 2006 11:39 am    ชื่อกระทู้: ยินดีด้วยนะครับ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ประตูแห่งความสำเร็จเปิดแล้ว ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ ลูกหมี...โอกาสดีดี คงได้บินด้วยกันนะครับ.... :D
joe[kpt],แหม่ม,เจมส์,เพชร
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พฤ. กพ. 09, 2006 8:12 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
:D :D :D ขอแสดงความดีใจกับลูกหมีด้วยนะคะ :D :D :D
air

Join: 04 กย. 2005
ตอบ: 270
ที่อยู่: --ร้านอาหาร ---------> " เฒ่าทะเล " <-------> อ่าวอุดม ชลบุรี <---

ตอบตอบ: ศ. กพ. 10, 2006 3:01 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ผมว่าผมส่งข้อความมาแสดงความยินดีลูกหมี ทางอินเตอร์เน็ทบนมือถือผมแล้วนะ แต่ไงไม่มีขึ้นมาเลย ก็ขอแสดงความยินดีด้วยอีกครั้งนะครับ เมื่อไหร่จะได้บินด้วยกันอีกครับ
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social) ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า[Goto] ก่อนนี้[Prv.]  1, 2, 3  Next[ถัดไป]
หน้า:Page: 2 จากทั้งหมด:of: 3
ไปยัง[JumpTo]: