หน้ากระดานข่าวหลัก thaiglider.com
ห้องสนทนา ชมรมเครื่องร่อน (ประเทศไทย)

คำถามบ่อย[FAQ]คำถามบ่อย[FAQ]  ค้นหา[Seach]ค้นหา[Seach]  สมาชิก[Members]สมาชิก[Members]  ปฎิทินการบิน[Calendar]ปฎิทินการบิน[Calendar]   สมัครสมาชิก[Register]สมัครสมาชิก[Register] 
 ข้อมูลส่วนตัว[Profile]ข้อมูลส่วนตัว[Profile]   ข่าวสารส่วนตัว[PM]ข่าวสารส่วนตัว[PM]   เข้าระบบ[Login]เข้าระบบ[Login] 

bike bike
ไปที่หน้า[Goto] ก่อนนี้[Prv.]  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next[ถัดไป]
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social)
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
aonn

Join: 07 เมย. 2008
ตอบ: 738

ตอบตอบ: พ. สค. 24, 2011 8:27 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
เย้..ย่าฮู้สำเร็จถากถางได้ผล ขอพลังทั้งมวลจงมีแด่ท่านพี่สุดที่รักฝากกราบขอบพระคุณมายังท่านผู้หญิง..ที่กรุณาเห็นความสำคัญ เสาร์นี้ทันไหม๊ครับจะได้วานให้ อ.ปังปอนจัดทริปรับรถแรงสักหน่อย เอาแบบทดสอบสมรรถนะรถสำหรับคนนะผ่านแน่นอนครับ...
เสาร์นี้ผมกะนายโอ๊ต(ไม่เน้นขี่)เตรียมกล้องชุดใหญ่เก็บภาพงามๆ แทร็คที่มีมอสเขียวๆ ทำตัวหล่อกันหน่อยนะครับ....
กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
โอบเอื้อ
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ

Join: 17 ตค. 2005
ตอบ: 583

ตอบตอบ: พ. สค. 24, 2011 11:35 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ขอขอบคุณ HB ครับที่ชี้แนะจนได้ของถูกใจ..(หายากจริงๆๆ Size S)
ส่วนคุณอ้น..คงต้องหาเรื่องอื่นๆมาแทนเรื่องเสือเฒ่าแล้วนะครับ
(ถ้าบังเอิญผมไปรออยู่ข้างหน้า..ก็คงไม่ว่ากันนะครับ..55555)

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
Boo

Join: 11 ธค. 2010
ตอบ: 215

ตอบตอบ: พ. สค. 24, 2011 9:28 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
โห....มากันเป็นระยะๆเลยนะครับ
ของผมก็มาแล้ว.....วันนี้ คันนี้เลย :s11:

แต่ยืนยันว่ายังรักการบินเป็นหลักนะครับ เจ้าเสือนี้ไว้ควบยามว่าง เพลินเท่านั้น

My Bike 2 r.jpg

My Bike 3 r.jpg

aonn

ตอบตอบ: พ. สค. 24, 2011 9:55 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
:s05: :s05:
aonn

ตอบตอบ: พ. สค. 24, 2011 9:56 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
aonn

ตอบตอบ: พ. สค. 24, 2011 9:59 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
สวยจังคับ เสาร์นี้เอาเข้าแทร๊กเลยไหม? ผมซ้อมทุกเย็นไม่กล้าชวนคิดว่าคงดูแลน้อง c อยู่จะแวะไปหาเกรงจะรบกวน เวลา พ่อ,แม่,ลูก อาจจะอยากอยู่ตามลำพัง...
โอบเอื้อ
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ

Join: 17 ตค. 2005
ตอบ: 583

ตอบตอบ: พฤ. สค. 25, 2011 8:32 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
เฮ้....ใน่สุดก็มี..น้องใหม่..มาแทนเราแล้ว....
ตอนเช้าวันเสาร์นี้มาลงแทรค..เขาประทับช้างเลย..
ตอนบ่ายไปเม้าท์กับสมาชิกที่เขาสน...
ตอนค่ำกลับไปเลี้ยงน้องSEA ...สบายๆๆๆครับ
(แต่ต้องระวัง..ทับทิมที่หลักอานหายนะครับ..ช่วงนี้ขโมยชุมครับ55555)
Boo

Join: 11 ธค. 2010
ตอบ: 215

ตอบตอบ: พฤ. สค. 25, 2011 9:57 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ยินดีรับคำเชิญจากพี่ทุกท่านครับ ฟ้าก็น่าบิน เขาก็น่าปั่น
เสาร์จะเอาทั้งร่ม ทั้งจักรยานไปลุยให้เต็มที่ครับ
ส่วนท่านพี่อ้นวันไหนมาปั่นแถวนี้ โทรมาหาซักน้อย จะได้มาวัดกำลังขากันซักหน่อย ..........อิอิอิ
HB

Join: 11 สค. 2005
ตอบ: 302

ตอบตอบ: พฤ. สค. 25, 2011 3:51 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ติดกันหนามมายังบู้(พี่โอบด้วยครับ) ประทับช้างฯ หนามเยอะจะได้ไม่เสียฟอร์มเหมือนพ้ม :s14:

เห็นเค้าว่ายี้ห้อนี้ดีจะจิงป่าวก็ไม่รู้
flat away® ของPanaracer

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว Yahoo
aonn

ตอบตอบ: ศ. สค. 26, 2011 11:36 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
น้องเอ๊ย...ซ้อมเดี่ยวไปพรางๆก่อน พี่ล้ำมาไกลแล้วปั่นคู่กันจะมาน้อยใจหาว่าพี่ทอดทิ้ง.....
พี่นะถึงกายจะชราแต่กำลังขาไม่เป็นรองใครนะจะบอกให้ อิ อิ อิ :s31: :s31:
แสดงการตอบก่อนนี้:   
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social) ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า[Goto] ก่อนนี้[Prv.]  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next[ถัดไป]
หน้า:Page: 5 จากทั้งหมด:of: 7
ไปยัง[JumpTo]: