หน้ากระดานข่าวหลัก thaiglider.com
ห้องสนทนา ชมรมเครื่องร่อน (ประเทศไทย)

คำถามบ่อย[FAQ]คำถามบ่อย[FAQ]  ค้นหา[Seach]ค้นหา[Seach]  สมาชิก[Members]สมาชิก[Members]  ปฎิทินการบิน[Calendar]ปฎิทินการบิน[Calendar]   สมัครสมาชิก[Register]สมัครสมาชิก[Register] 
 ข้อมูลส่วนตัว[Profile]ข้อมูลส่วนตัว[Profile]   ข่าวสารส่วนตัว[PM]ข่าวสารส่วนตัว[PM]   เข้าระบบ[Login]เข้าระบบ[Login] 

ชุมนุมขุนพลนักบินร่มร่อนครั้งใหญ่ที่ไซร์บินบางเบิด เสาร์นี้
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social)
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
วิวัฒน์

Join: 16 สค. 2005
ตอบ: 575

ตอบตอบ: พฤ. มค. 19, 2006 12:16 am    ชื่อกระทู้: ชุมนุมขุนพลนักบินร่มร่อนครั้งใหญ่ที่ไซร์บินบางเบิด เสาร์นี้ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
เอาละครับ วันเสาร์ที่ 21 มค 49 นี้ ถือเป็นการนัดครั้งใหญ่ที่สุดตั้งแต่หลังปีใหม่(เพิ่งผ่านมา 20 วันเองนิ555) นำโดยท่านประธานโอบเอื้อ คุณนรินทร์ คุณบ๊อบ(โคราช) คุณนุ คุณวิวัฒน์ คุณอ้น คุณเอ๊ คุณไก่(กทม) คุณไก่(ชุมพร) คุณกู๋ คุณคิม คุณปิติ คุณแม็ก(เจ้าของแม็กไซร์) คุณหลง คุณฮ๊อบ คุณรุ่ง คุณแอนดี้ เพื่อนชาวต่างประเทศอีก 1 กระบุง และคุณอะไรอีกน๊า....นึกไม่ออกครับ ต้องขอโทษด้วยที่ลืม พร้อมด้วยผู้ติดตามของแต่ละท่านนะฮับ

ผมว่านะถ้างวดนี้เช็คอากาศผิดพลาดละก้อ รับรองได้เห็นมหกรรมกินแห้วครั้งใหญ่ที่สุดของปี 49 เลยนะขอบอก แต่ว่าไม่ต้องห่วงเพราะผมได้ข่าวว่าเพื่อนสมาชิก(ว่าที่หมอลม)หลายท่านต่างช่วยกันเช็คแล้วเช็คอีก ทั้งจากเวปในไทยและเมืองนอก ก็ระบุว่าอากาศดี ไม่มีปัญหาคร๊าบบบบบบบ

ได้ข่าวมาว่าคุณนรินทร์จะอยู่ที่บางเบิดต่อถึงวันพุธหรือพฤหัส ที่ 26 เลยนะครับ ถ้าใครจะอยู่ต่อก้อโทรถามคุณนรินทร์ได้เลยครับ

ถ้าเดาไม่ผิดเฉพาะกลุ่มร่มร่อนรวมทั้งผู้ติดตามไม่น่าต่ำกว่า 30-40 ท่านนะครับ แหม...คงมันส์นะครับ(ถ้าไม่แห้ว)

เพื่อนสมาชิกบางท่านถามมาว่าจะมีบุคคลภายนอกไปสังสรรค์กับพวกเราหรือไม่นั้น ผมบอกได้เลยว่างานนี้เป็นงานภายในของสมาชิกชมรม พวกเราไม่ต้อนรับคนภายนอกครับ หวังว่าเพื่อนๆ คงสบายใจนะคร๊าบบบบบ

แล้วพบกันที่บางเบิดครับ

Resize of Wat1.jpg

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว AIM MSN
จ่าแม็ค

Join: 10 สค. 2005
ตอบ: 970

ตอบตอบ: พฤ. มค. 19, 2006 2:38 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
คาดผิดอีกแล้วครับ เพนกวินน้อย ....!!!
จ่าจิ๋ว...จ่าแดง...จ่าแอม...พี่สมพงษ์ แล้วเพื่อนผมที่สนใจจะไปเรียนแฮงอีกคน...และพลร่มค่านเรศรอีก 1 กองร้อย ชมรมร่มบินสุราษฏธานีอีกหนึ่งคณะ
คาดว่าอย่างน้อยต้องมี 80 up.

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ เข้าชมเว็บไซต์ MSN
ครับ
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พฤ. มค. 19, 2006 8:41 am    ชื่อกระทู้: น่าจะสองคนที่เห็น ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
น่าจะมีสองคนของสุราษฎร์ฯก็มีพี่อมรกับพี่แพรดที่เล่นร่อมร่อนมาก่อน
อ้น
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พฤ. มค. 19, 2006 10:11 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
หน้าชื่นใจแทน พี่จ่ากองจริงจริ๊งคราวนี้แม็คไซต์คงดังกระฉ่อนไปซักครึ่งโลก แน่ๆเลย ยังไงซะก็อย่าลืมช่วย promote"หาดนายอ้น"ติดไปซักนิดดดด ก็ยังดีคร๊าบบบบ

บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พฤ. มค. 19, 2006 1:26 pm    ชื่อกระทู้: ผู้ติดตาม ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ขอสมัครเป็นผู้ติดตามด้วยคนนะค่ะ
พีรยุทธ

Join: 14 ธค. 2005
ตอบ: 8

ตอบตอบ: พฤ. มค. 19, 2006 3:25 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
คุณอ้นอย่าลืมเอาของเล่นแบบในรูปไปด้วยนะ กลัวจะจำไม่ได้เลยเอารูปที่ถ่ายตอนคุณเล่นครั้งก่อนมาให้ดู อิ..อิ...อิ..

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
จ่าแม็ค

Join: 10 สค. 2005
ตอบ: 970

ตอบตอบ: พฤ. มค. 19, 2006 9:23 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
เอาจานร่อนของอ้นมาให้ดูชัดๆ (ขอโทษที่เข้าข้างคุณพีรยุทธอย่างออกน่าออกตา)

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ เข้าชมเว็บไซต์ MSN
อ้น
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พฤ. มค. 19, 2006 9:52 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
เฮ โปรเอ๊ะ คุณจำคนผิดรึเปล่านั้นมันไม่ใช้ผม พี่ขยันตั้งหาก 555555555

numa numa
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: ศ. มค. 20, 2006 12:31 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
http://video.google.com/videoplay?docid=-4127052275270670304&q=numa+numa
แสดงการตอบก่อนนี้:   
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social) ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า:Page: 1 จากทั้งหมด:of: 1
ไปยัง[JumpTo]: