หน้ากระดานข่าวหลัก thaiglider.com
ห้องสนทนา ชมรมเครื่องร่อน (ประเทศไทย)

คำถามบ่อย[FAQ]คำถามบ่อย[FAQ]  ค้นหา[Seach]ค้นหา[Seach]  สมาชิก[Members]สมาชิก[Members]  ปฎิทินการบิน[Calendar]ปฎิทินการบิน[Calendar]   สมัครสมาชิก[Register]สมัครสมาชิก[Register] 
 ข้อมูลส่วนตัว[Profile]ข้อมูลส่วนตัว[Profile]   ข่าวสารส่วนตัว[PM]ข่าวสารส่วนตัว[PM]   เข้าระบบ[Login]เข้าระบบ[Login] 

ขอแสดงความยินดีกับ....บัณฑิตใหม่ครับ
ไปที่หน้า[Goto] 1, 2, 3  Next[ถัดไป]
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social)
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
โอบเอื้อ
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ

Join: 17 ตค. 2005
ตอบ: 583

ตอบตอบ: พ. กพ. 01, 2006 10:56 am    ชื่อกระทู้: ขอแสดงความยินดีกับ....บัณฑิตใหม่ครับ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ขอแสดงความยินดีกับ...ลูกหมีครับ....
ที่สําเร็จการศึกษา..รับปริญญานะครับ
ขอให้ก้าวหน้าในอาชีพการงาน..อนาคตสดใส
...และมีเวลามาบินกับสมาชิกมากขึ้นนะครับ
รวมถึงขอบคุณที่รับดูแลเวปของชมรมด้วยครับ....
....................................โอบเอื้อ

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ยะ(เพื่อนลูกหมี)
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พ. กพ. 01, 2006 11:50 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ
แอมครับ

Join: 29 กย. 2005
ตอบ: 388

ตอบตอบ: พ. กพ. 01, 2006 1:17 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ดีใจด้วยคราบบบบอย่างงี้ก็ไปสอบจองหงวนได้แล้ว ใช่มะพี่ลูกหมี

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว MSN
ภูเรือ

Join: 14 สค. 2005
ตอบ: 106

ตอบตอบ: พ. กพ. 01, 2006 2:58 pm    ชื่อกระทู้: ภูเรือ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ
ขอให้ลูกหมี ประสพความสำเร็จในทุก ๆสิ่งที่ตั้งใจไว้ครับ
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ MSN
ลูกหมี

Join: 10 สค. 2005
ตอบ: 2858

ตอบตอบ: พ. กพ. 01, 2006 3:16 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ชอบคุณครับพี่โอบ
ช่วงนี้สดใสขึ้นจริงฯครับ เพราะว่าไม่ค่อยถูกแดดนะครับ :)

เรื่องจองหงวน พี่ว่าจะรอน้องแอมไปสอบจองหงวนด้วยกันอยู่นิ
ตอนนี้ก็คิดอยู่ว่าจะกลับไปเป็นจอมยุทย์ร่มร่อน ท่องยุทธจักร อยู่เช่นกัน
แต่เผอิญ กระบี่โร้เทียมทาม มันชักออกจากฝักไม่ได้แล้ว เพราะโดนสนิมกัดกร่อนไปเยอะ
คงต้องเสาะหาสุดยอดกระบี่ใหม่ และใช้เวลารวบรวมสเบียงอีกซักพัก

ขอให้จอมยุทย์ ทุกท่าน จงมีความสุข ในการท่องยุทธจักร
แต่อย่าลืม ผดุงคุณธรรม เพื่อชาวประชา ด้วยนะครับ (4 กุมภา นี้ คงรู้กัน)

จาก จอมยุทย์ ลูกหมีร่มร่อน
http://stou45.gfoto.com

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์
อ้น
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พฤ. กพ. 02, 2006 2:37 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ขอแสดงความยินดีด้วยลูกหมี จริงๆแล้ววันนั้นตั้งใจจะไปด้วยเห็นหมีบ่นเซงๆ จะไปรับไม่รับดี โทรไปหาเจอน้ารับสาย เห็นรูปอ้อแม่ก็มาหมีคงไม่เหงาแล้วละ ก็อยากจะบอกว่า อย่างมัวแต่เรียนเสียเพลิน นี้ก็ปริญญาใบที่ 2 แล้ว สละเวลามองๆหาของสวยๆงามๆ มาประดับการบ้าง มีเพื่อนคู่คิดคล้ายเหงา อัศวินกล้าม้าแกร่ง กระบี่ดีสตรีเลอโฉน เหล่านี้ไซร้เป็นสิ่งควรคู่อยู่ร่วมกันเสมอ

ป้าแป้น
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พฤ. กพ. 02, 2006 8:14 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ก่อนอื่นขอแสดงความยินดีอย่างมาก :D :o :lol: :P กับปริญญาใบที่ 2 ของลูกหมี ถ้าใบที่ 3 ขอให้บอกป้าแป้นกับป้าเล็กนะจะนั่งรออยู่ที่มหาลัยธรรมศาสตร์ ท่าพระจันทร์ พร้อมไปถ่ายรูปด้วย แต่ห้ามเซ็งคนแก่
ป้า ๆเองจ้ะ
วิวัฒน์

Join: 16 สค. 2005
ตอบ: 575

ตอบตอบ: พฤ. กพ. 02, 2006 9:35 am    ชื่อกระทู้: วิวัฒน์. ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ขอแสดงความยินดีกับลูกหมีด้วยนะคร๊าบบบบบบบ ถ้าจะให้ดีผมว่าลูกหมีน่าจะเรียนต่อให้จบDr. เอกทางด้านร่มร่อนไปเลย จะได้เป็นคนแรกของพวกเรา 5555

ผมและครอบครัว ขอแสดงความยินดีอีกครั้งนะครับ

Resize of DSC07081.JPG

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว AIM MSN
ลูกหมี

Join: 10 สค. 2005
ตอบ: 2858

ตอบตอบ: พฤ. กพ. 02, 2006 10:38 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
สวัสดีครับ ป้าแป้นป้าเล็ก :oops:
ก็คิดถึงอยู่เหมือนกันครับ

ไม่รู้เป็นงั้ย ถ้าได้เห็นรอยยิ้มจากคนแก่แล้ว
มันมีความสุขกว่าเห็นรอยยิ้มจากสาวฯอีก :P

ขอให้สุขภาพแข็งแร็งมากฯ นะครับ :oops: :oops: :oops:

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์
จิ้งจกทะเล
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พฤ. กพ. 02, 2006 11:21 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ยินดีด้วยคร๊าบพี่ลูกหมีจากครอบครัว Wolfinger อย่างที่พี่ๆ ทุกคนอวยพรจิ้งจกน้อยก็ขอเอาเป็นว่า "ขอให้ยุทธจักรนี้ไม่มีใครเกินท่านพี่ได้" สุขภาพแข็งแรงนะขอรับท่านพี่ ....ข้าลาละ

Take of in Queentstown3.jpg

แสดงการตอบก่อนนี้:   
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social) ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า[Goto] 1, 2, 3  Next[ถัดไป]
หน้า:Page: 1 จากทั้งหมด:of: 3
ไปยัง[JumpTo]: