หน้ากระดานข่าวหลัก thaiglider.com
ห้องสนทนา ชมรมเครื่องร่อน (ประเทศไทย)

คำถามบ่อย[FAQ]คำถามบ่อย[FAQ]  ค้นหา[Seach]ค้นหา[Seach]  สมาชิก[Members]สมาชิก[Members]  ปฎิทินการบิน[Calendar]ปฎิทินการบิน[Calendar]   สมัครสมาชิก[Register]สมัครสมาชิก[Register] 
 ข้อมูลส่วนตัว[Profile]ข้อมูลส่วนตัว[Profile]   ข่าวสารส่วนตัว[PM]ข่าวสารส่วนตัว[PM]   เข้าระบบ[Login]เข้าระบบ[Login] 

ขาย Advance Epsilon 5 + manual + รองเท้า Gortex ใหม่
ไปที่หน้า[Goto] 1, 2  Next[ถัดไป]
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - ซื้อขาย(Buy & Sell)
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
เต้ง
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พฤ. ตค. 14, 2010 9:14 am    ชื่อกระทู้: ขาย Advance Epsilon 5 + manual + รองเท้า Gortex ใหม่ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ร่ม Epsilon 5 พร้อมคู่มือร่ม และหนังสือการฝึกร่มร่อนขั้นพื้นฐานและระดับกลาง รวมถึงหนังสือการหาเทอร์มอล และรองเท้าของ gortex ขนาดเบอร์ 8 ใหม่ซื้อจากญี่ปุ่นครับ ร่ม ไซด์ M รับน้ำหนัก 80-110 กก.เบอร์ 28 สภาพดี ไม่มีปะหรือขาด ทุกอย่างที่อยากรู้อยู่ในหนังสือทั้งสองเล่ม และรายละเอียดสถานที่เล่น พิกัด สถานที่ฝึกในเมืองไทย รวม 38,000 บาท รวมค่าจัดส่งแล้ว แถม"หนังสืออ่านเล่น ผจญภัยบนพาราไกลดิง"ฉบับแปลเป็นภาษาไทยให้อีกหนึ่งเล่ม สนใจกรุณาฝากข้อความถึง 081 5525941 ครับ
(ฝากข้อความเท่านั้นนะครับ แล้วจะโทรติดต่อกลับ ขอบคุณครับ)
กลับไปข้างบน
แอม
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พฤ. ตค. 14, 2010 8:04 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
รูปร่ม ตาม ลิ้งนี้เลยครับ http://club.thaiglider.com/viewtopic.php?t=2154 ร่มพี่เต้งซื้อจากผมไป ตามราคา นี้และครับ คงยังไม่ได้ใช้เลย ยังงัย ลองติดต่อดูครับ ช่วยอัพกระทู้ ร่มเค้าดีจริงๆ :s16:

เต้ง
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พฤ. ตค. 14, 2010 8:35 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ขอบคุณน้องแอมที่เข้ามาสนับสนุนครับ ส่วนตัวแล้วอยากเล่นจริงๆ แต่ครอบครัวผมไม่วีซ่าให้ สุดที่รักกับลูกๆไม่ยอม ของทุกอย่างยังอยู่ในกล่องเลย ผู้หญิงเข้าใจยากกว่าเทอร์มอลอีก จริงๆน้องแอมขายร่มให้ผมราคามิตรภาพมาก ตำราที่ได้มาก็แปลไปอ่านไปจนจะหมดแล้ว ที่รักก็ไม่ยอม ผมเพิ่งเห็นว่าเค้ารักผมมากก็คราวนี้ ก็เลยยอมแพ้ ท่านใดสนใจก็กรุณาฝากข้อความได้นะครับ อนาคตถ้าสุดที่รักยอมผมก็คงมีโอกาสทำฝันให้เป็นจริง แม้จะอายุมากขึ้นก็ตาม ขอบคุณน้องแอมอีกครั้งครับ
ลูกหมี

Join: 10 สค. 2005
ตอบ: 2858

ตอบตอบ: พฤ. ตค. 14, 2010 8:54 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
พาแฟนและลูก มาบินแทนเด้มก่อนเลยครับ
เผื่ออาจชอบขึ้นมา :s09:

http://club.thaiglider.com/viewtopic.php?t=2190

089-หนึ่งสองสาม-เก้าหกสี่แปด, ดู วีดีโอ การบินร่มร่อน , ดาวน์โหลด วีดีโอ, My blog
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: อ. ตค. 26, 2010 8:05 pm    ชื่อกระทู้: ปิดการขายครับ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
:s01:
โรจน์ RC
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พฤ. ตค. 28, 2010 8:49 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
อยากได้หนังสือครับหาซื้อได้ที่ไหนครับ
สายลม
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: อา. พย. 07, 2010 10:08 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ไรเชอร์ที่ใช้บินพารามอเตอร์ ของร่มรุ่นนี้หาซื้อได้ที่ไหนครับ
เต้ง
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: อา. พย. 07, 2010 11:35 pm    ชื่อกระทู้: คุณโรจน์ RC กับคุณ สายลม ครับ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
หนังสือ ที่อยากได้ ผมมีเป็น pdf files ให้ครับ เอาไปดูในคอมพิวเตอร์ได้ หรือจะพิมพ์ออกมาเป็นเล่มเลยก็ได้ ตามขนาดรูปเล่มที่ต้องการ ค่าพิมพ์ทั้งเล่มไม่เกิน 800 บาท ถ้าเพื่อนๆร่มร่อนท่านใดสนใจอยากได้ เพื่อนำไปพัฒนาการเล่นร่มร่อนโดยยึดถึงความปลอดภัยของผู้อื่นและตัวเราเป็นหลัก เพื่อการเป็นนักร่มร่อนที่ดีอันจะเกิดประโยชน์ต่อสังคมร่มร่อนไทย ผมให้เปล่าๆครับ
ส่วนคุณสายลม ผมแนะนำให้เข้าไปที่ advance.ch รายละเอียดอยู่ในนั้นครับ
เบิ้มลำปาง

Join: 06 กพ. 2009
ตอบ: 1

ตอบตอบ: อ. พย. 16, 2010 12:25 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ขอหนังสือครับ broums_sura@hotmail.com ขอบคุณครับ
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
Poon

Join: 10 สค. 2005
ตอบ: 1

ตอบตอบ: อ. พย. 16, 2010 11:00 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
รบกวนขอตำราด้วยคนได้ไหมครับ m_pholklit@hotmail.com
ขอบคุณครับ
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - ซื้อขาย(Buy & Sell) ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า[Goto] 1, 2  Next[ถัดไป]
หน้า:Page: 1 จากทั้งหมด:of: 2
ไปยัง[JumpTo]: