หน้ากระดานข่าวหลัก thaiglider.com
ห้องสนทนา ชมรมเครื่องร่อน (ประเทศไทย)

คำถามบ่อย[FAQ]คำถามบ่อย[FAQ]  ค้นหา[Seach]ค้นหา[Seach]  สมาชิก[Members]สมาชิก[Members]  ปฎิทินการบิน[Calendar]ปฎิทินการบิน[Calendar]   สมัครสมาชิก[Register]สมัครสมาชิก[Register] 
 ข้อมูลส่วนตัว[Profile]ข้อมูลส่วนตัว[Profile]   ข่าวสารส่วนตัว[PM]ข่าวสารส่วนตัว[PM]   เข้าระบบ[Login]เข้าระบบ[Login] 

ขอความคิดเห็นมายัง "ชาวร่มร่อน" ทุกท่าน 15/3/06
ไปที่หน้า[Goto] 1, 2  Next[ถัดไป]
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social)
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
onn

Join: 14 ธค. 2005
ตอบ: 61

ตอบตอบ: พ. มีค. 15, 2006 7:21 pm    ชื่อกระทู้: ขอความคิดเห็นมายัง "ชาวร่มร่อน" ทุกท่าน 15/3/06 ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
เนื่องด้วยผม และพี่น้องร่มร่อนเราบางท่านได้พูดคุย กันถึงเรื่องการจัดการแข่งขัน"fun fly 2006" ว่าตามกำหนดการเดิม 8-9/4/06 ควรจัดตามเวลาเดิมหรือควรเลื่อน ออกไป เนื่องจาก มีเหตุการณ์การเมือง(เลือกตั้ง สส.) เทศกาลสงกรานต์ ฯลฯเกิดขึ้น ในเวลาใกล้เคียงกับกำหนดการแข่งขันพอดี สมาชิกท่านใด เห็นควรอย่างไรขอความร่วมมือ ชี้แนะด้วยครับ

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
จ่าแม็ค

Join: 10 สค. 2005
ตอบ: 970

ตอบตอบ: พ. มีค. 15, 2006 9:16 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
เห็นควรเลื่อนครับผม..ลูกทีมผมจะได้มีเวลาฝึกซ้อม
ไม่มีเวลาบิน มีแต่เวลาไปขายแผ่น

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ เข้าชมเว็บไซต์ MSN
นุเอง

Join: 10 สค. 2005
ตอบ: 221

ตอบตอบ: พ. มีค. 15, 2006 9:50 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
แจ้งเพื่อนสมาชิกทราบครับ
นุพยายามติดต่อนักบินต่างประเทศแล้ว
แต่บางส่วนไม่สามารถจะมาร่วมกิจกรรมครั้งนี้ได้ครับ
เนื่องด้วยภาระด้านการเมือง และ วันหยุดยาว (สงกรานต์) ทำให้การลางานเพื่อจัดเตรียมการแข่งขัน ยากมากเลยครับ

ในฐานะสมาชิก ชมรม ขอโหวตเลื่อนการแข่งขันนะครับ
ท่าทางจะฉุกละหุกเกินไปครับ ติดงานร่มบิน ต่อด้วยเลือกตั้ง ตามมาด้วยงานนี้อีกงานสงสัยไม่ไหวครับ เดินทางเยอะเกิน

อ้อ อากาศเป็นไงบ้างครับช่วงนี้ ถ้ามีการแข่งขันเกิดขึ้นเวลาที่เริ่มบินกันได้ประมาณกี่โมงครับบบ

ยังไงนุขอโหวต เลื่อนนะครับ

ด้วยความเคารพรัก
นุเอง

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ MSN
BLACK BODY
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พ. มีค. 15, 2006 10:35 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
เห็นด้วยครับ 2 เม.ย. เลือก สส. 13-15 เม.ย. สงกรานต์ 19 เม.ย. เลือก สว. อีก

ฝากให้อ้นนะครับ
วิวัฒน์.
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พ. มีค. 15, 2006 11:05 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
เห็นด้วยครับที่ควรจะเลื่อนงาน "fun fly 2006" ออกไปก่อนเนื่องจากมีผลต่อเนื่องทั้งจากงานบิน พารามอเตอร์ของโคราช(25-26 มีค), ตามด้วยเลือกตั้ง 2 เมย แล้วก็เป็นงาน "fun fly 2006"

ไงเพื่อนๆ ที่ลงมาโหวต ขอความกรุณาใส่ชื่อจริงในกลุ่มด้วยนะครับ (ป้องการบุคคลภายนอกแอบอ้างครับ)

Resize of Wat1.jpg

คิม

Join: 26 ธค. 2005
ตอบ: 72

ตอบตอบ: พ. มีค. 15, 2006 11:32 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
เห็นด้วยว่าควรเลื่อนครับ
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์
ชาคริด
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พฤ. มีค. 16, 2006 7:27 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
อย่าให้เกินพฤษภาคมนะครับ สมควรเลื่อน 8)
u-t83

Join: 19 กย. 2005
ตอบ: 4

ตอบตอบ: พฤ. มีค. 16, 2006 10:13 am    ชื่อกระทู้: ีu-t83 ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ความพร้อมทุกด้านจึงจะทำให้งานออกมาเป็นผลเลิศ แต่ขอบอก เลยสงกรานต์ ไปแล้ว อีสาน พายุฝน กระหน่ำเป็นอย่างมาก ขอบอกๆๆๆๆๆๆๆๆ :P

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์
ภูเรือ

Join: 14 สค. 2005
ตอบ: 106

ตอบตอบ: ศ. มีค. 17, 2006 12:31 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
:shock: :shock: :shock:
สวัสดีครับ เพื่อน ๆ พี่ ๆ ทุกคนครับ
ผมคิดว่าทุกปีที่มี การแข่งขันในเวลาช่วงที่ว่านี้ ผมคงไม่มีโอกาสรวมแข่งด้วยแน่
แต่ถ้าเลื่อนเวลาการแข่งขันออกไปก็คงจะดี จะได้มีเวลาตั้งทีมใหม่ ไปแข่งด้วยครับ
เอ? แล้วที่นี้จะชวนใครทั้งทีมดี มีใครยังว่างอยู่ครับ ลูกหมีและคุณป่านเป็นไง
:shock: :shock: :shock:
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ MSN
วิวัฒน์.
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: ศ. มีค. 17, 2006 1:30 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
เห็นเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ในชมรมอีกหลายคนโทรมาบอกว่าจะแสดงความเห็นในเวป แต่เหตุไฉน จึงไม่สามารถโพสได้ ซึ่งบางคนก็โพสได้ตามปกติ

ไงก็รบกวนโปรหมี ช่วยเช็คให้หน่อย

Resize of Wat3.jpg

แสดงการตอบก่อนนี้:   
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social) ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า[Goto] 1, 2  Next[ถัดไป]
หน้า:Page: 1 จากทั้งหมด:of: 2
ไปยัง[JumpTo]: