หน้ากระดานข่าวหลัก thaiglider.com
ห้องสนทนา ชมรมเครื่องร่อน (ประเทศไทย)

คำถามบ่อย[FAQ]คำถามบ่อย[FAQ]  ค้นหา[Seach]ค้นหา[Seach]  สมาชิก[Members]สมาชิก[Members]  ปฎิทินการบิน[Calendar]ปฎิทินการบิน[Calendar]   สมัครสมาชิก[Register]สมัครสมาชิก[Register] 
 ข้อมูลส่วนตัว[Profile]ข้อมูลส่วนตัว[Profile]   ข่าวสารส่วนตัว[PM]ข่าวสารส่วนตัว[PM]   เข้าระบบ[Login]เข้าระบบ[Login] 

พี่นิดเดินทางไกล เป็นนางฟ้าบนสวรรค์แล้ว
ไปที่หน้า[Goto] 1, 2, 3, 4  Next[ถัดไป]
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social)
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
HB

Join: 11 สค. 2005
ตอบ: 302

ตอบตอบ: ศ. มค. 21, 2011 12:57 pm    ชื่อกระทู้: พี่นิดเดินทางไกล เป็นนางฟ้าบนสวรรค์แล้ว ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
เช้านี้ 07.30 พี่นิดไปสวรรค์แล้ว

พี่อ้นเรียนเชิญท่านที่ว่าง รดน้ำฯ ณ.วัดท่าข้าม(ตรงข้ามเซ็นทรัลพระราม2) วันนี้ตอนเย็นเวลา 16.30น.
กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว Yahoo
paranon

Join: 14 สค. 2006
ตอบ: 16

ตอบตอบ: ศ. มค. 21, 2011 1:50 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ขอแสดงความเสียใจกับพี่อ้นด้วยครับ หลับให้สบายนะครับพี่นิด ป่าน.
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์
แอมครับ

Join: 29 กย. 2005
ตอบ: 388

ตอบตอบ: ศ. มค. 21, 2011 2:09 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

จากน้องแอม,น้องบี,ครอบครัวหมอนทองครับ
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว MSN
ลูกหมี

Join: 10 สค. 2005
ตอบ: 2858

ตอบตอบ: ศ. มค. 21, 2011 2:18 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ขอแสดงความเสียใจ ด้วยครับ พี่อ้น

เราแวะไปหาตั้งหลายครั้งแล้ว ไม่เคยได้เห็นหน้า กันเลย
แม้จะเข้าไปในบ้านแล้ว ก็ได้แต่คุยกันทางโทรศัทพ์
น้ำเสียงก็ดูปกติดี ยกเว้นครั้งสุดท้ายที่ได้คุย เสียงจะแหบๆไปหน่อย

เห็นบอกว่า ชอบดูวีดีโอสารดีสวยๆ และหนังรักโรแมนติก ที่ส่งไปให้ดู
ว่าจะส่งไปให้ดูเพิ่ม แต่ก็ไม่ทันแล้ว

เพิ่งเข้าใจวันนี้เอง ว่าทำไมพี่นิด ไม่ยอมให้พบหน้า
ก็เพราะต้องการ ให้เราจดจำ ภาพที่สวยงามไว้ ตลอดไป

พี่นิด ยังเป็น พี่สาว ที่น่ารัก อยู่ในใจ ผมตลอดไปครับ
ไม่ว่า พี่สาวจะอยู่ที่ใหนก็ตาม ขอให้พี่สาว มีความสุขมากๆ ครับ

หลับให้ สบายครับพี่

พิมพ์ไป น้ำตาจะไหลเลย.............

089-หนึ่งสองสาม-เก้าหกสี่แปด, ดู วีดีโอ การบินร่มร่อน , ดาวน์โหลด วีดีโอ, My blog
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์
กรู๋

Join: 08 เมย. 2010
ตอบ: 84

ตอบตอบ: ศ. มค. 21, 2011 3:09 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
เสียใจมากครับ ขอให้พี่นิดหลับให้สบาย
พวกผมจะช่วยดูแล พี่อ้นเองครับ ไม่ต้องเป็นห่วง
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
Blackeagle

Join: 19 เมย. 2009
ตอบ: 158

ตอบตอบ: ศ. มค. 21, 2011 3:46 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ขอแสดงความเสียใจครับ ขอให้พี่นิดหลับให้สบาย

ขอให้พี่ชายเข้มแข็ง และสู้ต่อไป นะครับ

จาก

วิทยา วรพันธ์ และครอบครัว [/b]
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
Boo

Join: 11 ธค. 2010
ตอบ: 215

ตอบตอบ: ศ. มค. 21, 2011 3:50 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวพี่อ้นด้วยครับ
นายช่างBob

Join: 09 กย. 2005
ตอบ: 367

ตอบตอบ: ศ. มค. 21, 2011 4:04 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
อ้นครับ.....ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ........P'Bob
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์
โอบเอื้อ
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ

Join: 17 ตค. 2005
ตอบ: 583

ตอบตอบ: ศ. มค. 21, 2011 4:06 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับคุณอ้น
.....และให้มีกำลังใจที่เข้มแข็งต่อไปนะครับ
........................................................
Wi

Join: 15 สค. 2005
ตอบ: 141

ตอบตอบ: ศ. มค. 21, 2011 4:23 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ พี่อ้นขอให้พี่เข้มเข็งและยืนหยัดสู้ต่อไปนะคะ พวกเราครอบครัวร่มร่อนจะคอยเป็นกำลังใจให้ค่ะ

จาก วิ และ ฮิโร่
แสดงการตอบก่อนนี้:   
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social) ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า[Goto] 1, 2, 3, 4  Next[ถัดไป]
หน้า:Page: 1 จากทั้งหมด:of: 4
ไปยัง[JumpTo]: