หน้ากระดานข่าวหลัก thaiglider.com
ห้องสนทนา ชมรมเครื่องร่อน (ประเทศไทย)

คำถามบ่อย[FAQ]คำถามบ่อย[FAQ]  ค้นหา[Seach]ค้นหา[Seach]  สมาชิก[Members]สมาชิก[Members]  ปฎิทินการบิน[Calendar]ปฎิทินการบิน[Calendar]   สมัครสมาชิก[Register]สมัครสมาชิก[Register] 
 ข้อมูลส่วนตัว[Profile]ข้อมูลส่วนตัว[Profile]   ข่าวสารส่วนตัว[PM]ข่าวสารส่วนตัว[PM]   เข้าระบบ[Login]เข้าระบบ[Login] 

Meeting เพลินๆที่ เขาสะเดา 6-8 เมษานี้
ไปที่หน้า[Goto] ก่อนนี้[Prv.]  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next[ถัดไป]
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social)
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
เด่น

Join: 25 พค. 2006
ตอบ: 122

ตอบตอบ: จ. มีค. 26, 2012 11:04 am    ชื่อกระทู้: ผมไปด้วยครับ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ของผมคนหนึ่งครับ ไปคนเดียว นอนรวมได้ครับ
Boo

Join: 11 ธค. 2010
ตอบ: 215

ตอบตอบ: อ. มีค. 27, 2012 6:45 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
คุณวิทยาแจ้งมาทางผม จองหนึ่งห้องครับ
กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ผู้กอง ตะวัน

Join: 21 ธค. 2010
ตอบ: 37

ตอบตอบ: พ. มีค. 28, 2012 10:24 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
สองท่านครับ ท่านใดมี Reserve ขาย รบกวนเอามาด้วยนะครับ :)
Boo

ตอบตอบ: พฤ. มีค. 29, 2012 8:02 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
เรียนเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ
เรื่องห้องพัก ผม มัสและวิ จะดูแลรับจองให้จนถึงวันเสาร์นี้เท่านั้นครับ
หลังจากนี้จะให้เบอร์เบอร์ติดต่อไว้เพื่อดำเนินการจองด้วยตัวเองนะครับ
ล่าสุดเสาร์ที่ผ่านมาได้พูดคุยกับทางทีมงานที่โคราช เรื่องอาหารและรถรับส่งพร้อมเรียบร้อยครับ
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
วิวัฒน์

Join: 16 สค. 2005
ตอบ: 575

ตอบตอบ: พฤ. มีค. 29, 2012 8:37 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
โห เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ร่มร่อนเยอะแบบนี้อบอุ่นครับ โดยเฉพาะคุณเด่นนี่ไม่เจอกันซะนานเลย ยังบินได้เปล่านี่? ส่วนผู้กองตะวันยินดีที่กลับมาเมืองไทย มีเรื่องคุยกันเยอะเลยนะครับ(ไม่เจอซะน๊านนานเลยนิ) อิอิ
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว AIM MSN
Boo

ตอบตอบ: อา. เมย. 01, 2012 9:46 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
จากการพูดคุยกับพี่ขาวและทีมงานโคราชว่าพร้อมจัดงาน meeting ครั้งนี้
อีกทั้งที่พักได้จัดเตรียมจองไว้เรียบร้อยแล้ว รวมถึงการประเมินสภาพอากาศ ก็คงพอมีเวลาให้เพื่อนๆได้บินกัน
สรุปเป็นไปตามกำหนดเดิมครับ.
ฝากเยอะๆเลยนะครับ สำหรับการประชาสัมพันธ์งาน ให้ข้อมูลข่าวสารใดๆสำหรับเพื่อนๆ
นอกจากการใช้ social network แล้ว ช่วยกันลงแจ้งใน web board ด้วยครับ
ยังมีหลายท่านที่ไม่ได้ใช้ facebook, what apps, line หรืออะไรต่างๆนาๆ
ขอบคุณครับ
ผู้กอง ตะวัน

Join: 21 ธค. 2010
ตอบ: 37

ตอบตอบ: จ. เมย. 02, 2012 7:23 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
วิวัฒน์ บันทึก:
ส่วนผู้กองตะวันยินดีที่กลับมาเมืองไทย มีเรื่องคุยกันเยอะเลยนะครับ(ไม่เจอซะน๊านนานเลยนิ) อิอิ

ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับผม :s01:

HB

Join: 11 สค. 2005
ตอบ: 302

ตอบตอบ: พ. เมย. 04, 2012 4:11 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ท่านใดมีขวดน้ำพลาสติก 1.5 ลิตร กับขวกลิโพหรือกระทิงแดง ฝากติดไปด้วยนะครับ จาเองไปทำตะเกียงเพิ่มบรรยากาศ s28

แล้วถ้าลมไม่มี ลมไม่ดี เราไม่ไปปั่นจักรยานหาลมกันหน่อยเหรอครับ :s34:
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว Yahoo
Gin Thailand

Join: 25 สค. 2010
ตอบ: 197

ตอบตอบ: พฤ. เมย. 05, 2012 6:20 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
HB บันทึก:
เมื่อกี๊แอ๊บคุยกับวิ เลยคิดอะไรได้เล็กๆ ว่าเพื่อนๆหลายท่านเก็บอุปกรณ์ร่ม หรือของสะสม เหลือใช้ เกินจะใช้ ไว้เยอะแยะ บางที่ก็อยากจะขายหรือทิ้งให้มันพ้นๆบ้านไป แต่ก็ขี้เกียจลงเว๊บหรือบอกขายกันเป็นทางการ อยากให้ในงานโคราชมีกิจกรรมเปิดท้ายขายของจัง คงจาสนุกน่าดูเลยนะครับ ขายกันเล่นๆ (แต่เอาตังจริงๆนะ อิอิ)

ทำกันบ่อยๆเข้าก็ประชาสัมพันธ์งานโคราชให้น่าสนใจได้เหมือนกันนิ ว่าแต่ร้านดีลเลอร์หลักหลายท่านอย่าค้อนผมนะครับที่คิดอย่างนี้ จริงแล้วถ้าร้านหลักมาด้วยละก็แกรนด์เลยครับงานนี้

:s09:

ไม่ค้อนครับ HB ดีเลย ผมก็จะเอาของไม่ได้ใช้หลายๆอย่างไปเปิดท้ายด้วย นอกจากของเก่าแล้วยังมีของใหม่ราคาพิเศษไปขายด้วยครับ

http://solthailand.siam2web.com/
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ เข้าชมเว็บไซต์
ลูกหมี

Join: 10 สค. 2005
ตอบ: 2858

ตอบตอบ: ศ. เมย. 06, 2012 10:23 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
วันนี้แล้วซิ ขอให้สนุกกันเต็มที่ครับ :s36:

089-หนึ่งสองสาม-เก้าหกสี่แปด, ดู วีดีโอ การบินร่มร่อน , ดาวน์โหลด วีดีโอ, My blog
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social) ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า[Goto] ก่อนนี้[Prv.]  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next[ถัดไป]
หน้า:Page: 2 จากทั้งหมด:of: 8
ไปยัง[JumpTo]: