หน้ากระดานข่าวหลัก thaiglider.com
ห้องสนทนา ชมรมเครื่องร่อน (ประเทศไทย)

คำถามบ่อย[FAQ]คำถามบ่อย[FAQ]  ค้นหา[Seach]ค้นหา[Seach]  สมาชิก[Members]สมาชิก[Members]  ปฎิทินการบิน[Calendar]ปฎิทินการบิน[Calendar]   สมัครสมาชิก[Register]สมัครสมาชิก[Register] 
 ข้อมูลส่วนตัว[Profile]ข้อมูลส่วนตัว[Profile]   ข่าวสารส่วนตัว[PM]ข่าวสารส่วนตัว[PM]   เข้าระบบ[Login]เข้าระบบ[Login] 

Meeting เพลินๆที่ เขาสะเดา 6-8 เมษานี้
ไปที่หน้า[Goto] 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next[ถัดไป]
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social)
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Boo

Join: 11 ธค. 2010
ตอบ: 215

ตอบตอบ: จ. มีค. 12, 2012 3:27 pm    ชื่อกระทู้: Meeting เพลินๆที่ เขาสะเดา 6-8 เมษานี้ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
เรียนเชิญพี่น้องนักบินทุกท่านร่วมพบประสังสรร พูด คุย ตามประสาพี่ๆ น้องๆ
ใครใคร่บิน บิน ใครใคร่กิน กิน s27 s27
ในวันที่ 6-8 เมษายนนี้ ที่เขาสะเดาครับ ท่านใดว่างเรียนเชิญนะครับ
กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
aonn

Join: 07 เมย. 2008
ตอบ: 738

ตอบตอบ: จ. มีค. 12, 2012 11:05 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ขอความกรุณาแจ้งรายชื่อนักบินและผู้ติดตามเพื่อเตรียมการเรื่องอาหาร,ที่พักล่วงหน้าด้วยครับ
รูปแบบงานหน้าจะออกแนว grand meeting สักหน่อยชักชวนพี่ๆน้องๆร่มร่อนทุกชมรม,และไล้สังกัดทั่วประเทศพบปะสังสรรค์ ถือว่ามาเฮฮากันครับผม.....
ต้องการทราบข้อมูลเพิ่มเติม
088-491-9988 อ้น
081-918-5885 บู้
หรือติดต่อโดยตรงร่มร่อนโคราช คุณขาว,คุณตุ๊,คุณพิทักษ์
ขอบคุณครับ.....
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
HB

Join: 11 สค. 2005
ตอบ: 302

ตอบตอบ: พฤ. มีค. 15, 2012 1:28 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
เมื่อกี๊แอ๊บคุยกับวิ เลยคิดอะไรได้เล็กๆ ว่าเพื่อนๆหลายท่านเก็บอุปกรณ์ร่ม หรือของสะสม เหลือใช้ เกินจะใช้ ไว้เยอะแยะ บางที่ก็อยากจะขายหรือทิ้งให้มันพ้นๆบ้านไป แต่ก็ขี้เกียจลงเว๊บหรือบอกขายกันเป็นทางการ อยากให้ในงานโคราชมีกิจกรรมเปิดท้ายขายของจัง คงจาสนุกน่าดูเลยนะครับ ขายกันเล่นๆ (แต่เอาตังจริงๆนะ อิอิ)

ทำกันบ่อยๆเข้าก็ประชาสัมพันธ์งานโคราชให้น่าสนใจได้เหมือนกันนิ ว่าแต่ร้านดีลเลอร์หลักหลายท่านอย่าค้อนผมนะครับที่คิดอย่างนี้ จริงแล้วถ้าร้านหลักมาด้วยละก็แกรนด์เลยครับงานนี้

:s09:
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว Yahoo
Mr.postman

Join: 07 เมย. 2011
ตอบ: 440

ตอบตอบ: อ. มีค. 20, 2012 1:06 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ลงชื่อผมด้วยคับ :s05:
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์
ต่าย

Join: 26 มีค. 2009
ตอบ: 7

ตอบตอบ: พ. มีค. 21, 2012 8:17 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
HB บันทึก:
เมื่อกี๊แอ๊บคุยกับวิ เลยคิดอะไรได้เล็กๆ ว่าเพื่อนๆหลายท่านเก็บอุปกรณ์ร่ม หรือของสะสม เหลือใช้ เกินจะใช้ ไว้เยอะแยะ บางที่ก็อยากจะขายหรือทิ้งให้มันพ้นๆบ้านไป แต่ก็ขี้เกียจลงเว๊บหรือบอกขายกันเป็นทางการ อยากให้ในงานโคราชมีกิจกรรมเปิดท้ายขายของจัง คงจาสนุกน่าดูเลยนะครับ ขายกันเล่นๆ (แต่เอาตังจริงๆนะ อิอิ)

ทำกันบ่อยๆเข้าก็ประชาสัมพันธ์งานโคราชให้น่าสนใจได้เหมือนกันนิ ว่าแต่ร้านดีลเลอร์หลักหลายท่านอย่าค้อนผมนะครับที่คิดอย่างนี้ จริงแล้วถ้าร้านหลักมาด้วยละก็แกรนด์เลยครับงานนี้

:s09:

เห็นด้วยครับ..
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์
Boo

Join: 11 ธค. 2010
ตอบ: 215

ตอบตอบ: ศ. มีค. 23, 2012 8:51 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ช่วยกันแจ้งชื่อไปร่วมงานหน่อยนะครับ เพื่อการจัดเตรียมอาหารและรถรับส่้งให้เพียงพอ ทางเพื่อนที่โคราชจะได้จัดเตรียมได้ถูกครับ เห็นนิ่งๆกัน อย่าให้เจ้าของที่เขานั่งเดากันเอาเอง.......เด้ออ
ส่วนที่พักสะดวกที่ไหนจัดหากันเลยครับ ผมกะเพื่อนบางส่วนพักที่ระเบียงน้ำ ตอนนี้จองไว้ 18 ห้องครับ

ผมกับครอบครัว 1 ห้องครับ รวม 3 คน
strapless

Join: 14 กค. 2010
ตอบ: 89

ตอบตอบ: ศ. มีค. 23, 2012 2:11 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ผมขอไปด้วย 2 คน..
ขอ 1 ห้องที่ระเบียงน้ำครับ.. ขอบคุณครับ..
ชิด..
@mus@

Join: 24 ธค. 2010
ตอบ: 16

ตอบตอบ: ศ. มีค. 23, 2012 3:42 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ตอนนี้มีการจองห้องกันแล้วนะค่ะ ตามรายชื่อนี้
1. พี่ขยัน
2. วิว 1 ห้อง
3. วิ+ฮีโร่ 1 ห้อง
4. พี่ฮ๊อป 1 ห้อง
5. พี่บู้ 1 ห้อง
6. พี่โอบ 1 ห้อง
7. พี่หน่อย 1 ห้อง
8. บาส 1 ห้อง
9. พี่ชิด 1 ห้อง
10.พี่พล 1 ห้อง
ใครที่สนใจจะไปรบกวนแจ้งความจำนงจองห้องด้วยนะค่ะ วันสุดท้าย วันที่ 1 เมษายน นะค่ะ จะสรุปจองห้องค่ะ
oat

Join: 14 สค. 2007
ตอบ: 1823

ตอบตอบ: ศ. มีค. 23, 2012 10:10 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
คำพูด:
พี่ขยัน+ พี่วัฒน์+พี่อ้น+พ่ี่โอ๊ค+พี่บิ๊ก 1 ห้อง

ห้องกองบัญชาการแน่เลย.. :s30:

จองให้พี่ปอ 1 ห้องด้วยครับ
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ เข้าชมเว็บไซต์ MSN
กรู๋

Join: 08 เมย. 2010
ตอบ: 84

ตอบตอบ: จ. มีค. 26, 2012 10:42 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ขอผมห้องนึงด้วยค๊าบบบบบ :s01:
แสดงการตอบก่อนนี้:   
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social) ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า[Goto] 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next[ถัดไป]
หน้า:Page: 1 จากทั้งหมด:of: 8
ไปยัง[JumpTo]: