หน้ากระดานข่าวหลัก thaiglider.com
ห้องสนทนา ชมรมเครื่องร่อน (ประเทศไทย)

คำถามบ่อย[FAQ]คำถามบ่อย[FAQ]  ค้นหา[Seach]ค้นหา[Seach]  สมาชิก[Members]สมาชิก[Members]  ปฎิทินการบิน[Calendar]ปฎิทินการบิน[Calendar]   สมัครสมาชิก[Register]สมัครสมาชิก[Register] 
 ข้อมูลส่วนตัว[Profile]ข้อมูลส่วนตัว[Profile]   ข่าวสารส่วนตัว[PM]ข่าวสารส่วนตัว[PM]   เข้าระบบ[Login]เข้าระบบ[Login] 

เสื้อชูชีพ CO2 ราคา ไม่ถึงพัน (ที่ trekkingthai.com )
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social)
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
ลูกหมี

Join: 10 สค. 2005
ตอบ: 2858

ตอบตอบ: พฤ. เมย. 18, 2013 12:52 pm    ชื่อกระทู้: เสื้อชูชีพ CO2 ราคา ไม่ถึงพัน (ที่ trekkingthai.com ) ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
*** เป็นข้อมูลเก่า ที่ผมเห็น ประกาศขายใน trekkingthai.com นานแล้ว
ผู้ขาย คงรับซื้อของเก่ามาจากต่างประเทศมาขาย ตอนนี้คงขายไปหมดแล้ว **

ไปเห็นเสื้อชูชีพ แบบใช้บนเครื่องบิน ขายอยู่ ราคาไม่ถึงพัน
ใครชอบเหนือน้ำ ติดตัวไว้สักตัว ก็ดีครับ

http://board.trekkingthai.com/board/show.php?forum_id=79&topic_no=415915&topic_id=422643

089-หนึ่งสองสาม-เก้าหกสี่แปด, ดู วีดีโอ การบินร่มร่อน , ดาวน์โหลด วีดีโอ, My blog
กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์
ลูกหมี

Join: 10 สค. 2005
ตอบ: 2858

ตอบตอบ: พฤ. พค. 21, 2015 3:26 pm    ชื่อกระทู้: ไม่ต้องโทรมาถามครับ ผมไม่ได้ขาย ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
กระทู้เก่าตั้งนานแล้ว ผมไปเห็น ชูชีพ ราคาถูกจากเว็บเทร็กกิ่ง
ก็เลยเอามาโพสแจ้งไว้ เผื่อใครสนใจ

ก็ไม่ได้คิดว่า คนขาย จะขโมย จากเครื่องบินมาขาย
เพราะคิดว่า เป็นของเก่าที่พ่อค้ารับซื้อมาจากต่างประเทศ

แต่ช่วงหลัง มีข่าว คนขโมย ชูชีพจากเครื่องบินในไทย
ดันมีพวกนักสืบ หรือหน่วยหลอกซื้อ โทรมาจะซื้อจากผม
เพราะเห็นกระทู้นี้ และคิดว่าผมขโมยบนเครื่องมาขาย

ขอบคุณ คุณนักสืบทั้งหลาย ที่ทำตัวเป็นพลเมืองดีครับ
ไม่ต้องโทรมาล่อซื้ออีกนะครับ
เบอร์ที่เห็นในเพจนี้ เป็นเบอร์ ผมครับ
ถ้าอยากสืบต่อ ก็กดไปตามลิงค์ ที่ผมโพส ไว้เลยครับ 5555

089-หนึ่งสองสาม-เก้าหกสี่แปด, ดู วีดีโอ การบินร่มร่อน , ดาวน์โหลด วีดีโอ, My blog
กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social) ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า:Page: 1 จากทั้งหมด:of: 1
ไปยัง[JumpTo]: