หน้ากระดานข่าวหลัก thaiglider.com
ห้องสนทนา ชมรมเครื่องร่อน (ประเทศไทย)

คำถามบ่อย[FAQ]คำถามบ่อย[FAQ]  ค้นหา[Seach]ค้นหา[Seach]  สมาชิก[Members]สมาชิก[Members]  ปฎิทินการบิน[Calendar]ปฎิทินการบิน[Calendar]   สมัครสมาชิก[Register]สมัครสมาชิก[Register] 
 ข้อมูลส่วนตัว[Profile]ข้อมูลส่วนตัว[Profile]   ข่าวสารส่วนตัว[PM]ข่าวสารส่วนตัว[PM]   เข้าระบบ[Login]เข้าระบบ[Login] 

ลองปรับปรุงหน้าเว็บให้แล้วครับ
ไปที่หน้า[Goto] 1, 2  Next[ถัดไป]
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social)
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
ลูกหมี

Join: 10 สค. 2005
ตอบ: 2858

ตอบตอบ: จ. ตค. 17, 2005 9:00 am    ชื่อกระทู้: ลองปรับปรุงหน้าเว็บให้แล้วครับ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
พี่โอบเคย บอกว่าอยากได้แบบจ๊าบฯ หน่อย
ไม่รู้ว่าจะ จ๊าบหรือ จ๊ากกันแน่
http://www.thaiglider.com

sc copy.jpg

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์
ปิติ

Join: 08 กย. 2005
ตอบ: 7
ที่อยู่: 124-126 ถ.เชิดสมบัติ ต.หมากแข้ง อ.เมือง จ.อุดรธานี 41000

ตอบตอบ: จ. ตค. 17, 2005 9:24 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ผมชอบภาพแห่งปีทางขวามือครับ
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ Yahoo
air

Join: 04 กย. 2005
ตอบ: 270
ที่อยู่: --ร้านอาหาร ---------> " เฒ่าทะเล " <-------> อ่าวอุดม ชลบุรี <---

ตอบตอบ: จ. ตค. 17, 2005 9:39 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
เริ่มงานแล้วเหรอลูกหมี เหนื่อยหน่อยนะ ผมอยากเสนอให้ในเว็บบอร์ดมีโชว์เลข IP และเวลาขอปรับเป็นเวลาท้องถิ่นได้ไหมครับ เป็น GMT ขี้เกียจมาบวกเลขน่ะครับ รูปเล็กๆ ที่อยู่ในหน้าโฮมเพจตัวอย่าง เหมือนคล้ายๆ ลิงปีนต้นไม้ เป็นรูปอะไรหรอกครับ ผมมองไม่ถนัด ฮิฮิฮิ

แอร์
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ เข้าชมเว็บไซต์
โอบเอื้อ
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ

Join: 17 ตค. 2005
ตอบ: 583

ตอบตอบ: จ. ตค. 17, 2005 9:56 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
สวยดีครับ...ลูกหมี...แต่ขอรอรับข้อเสนอแนะจากสมาชิกท่านอื่นๆด้วยนะ :
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
จิ้งจกทะเล
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: จ. ตค. 17, 2005 10:49 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ดูโดยรวมแล้วก็มีสีสันมากกว่ารูปแบบเก่า(สวยดีครับผม)...แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นอยากให้เวลาเข้ามาใช้แล้วทุกคนจะสามารถใช้ได้โดยไม่ยุ่งยากนะคะพี่ลูกหมี....ตั้งใจเข้าพี่จิ้งจกน้อยจะเป็นกำลังใจให้ :lol:
ฝน

Join: 11 สค. 2005
ตอบ: 39

ตอบตอบ: จ. ตค. 17, 2005 11:07 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
รูปแบบใหม่สวยดี...สีสันสดใส ดี ...จ๊าบมากๆๆๆ :lol: คิดได้งัยเนี่ย...555 เก่งจัง
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์
หนึ่ง วิ วิง

ตอบ: 93

ตอบตอบ: จ. ตค. 17, 2005 12:06 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
55555 เยี่ยมจริงๆครับ
ดูมีเอกลักษณ์ของตัวเองมาก ..
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
จ๊าบจริง ๆ ครับ
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: จ. ตค. 17, 2005 6:49 pm    ชื่อกระทู้: จ๊าบถูกใจ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
โอ้โห๋ ทำไมจ๊าบแบบนี้ เดี๋ยวต้องเปลี่ยนหน้า web ของโคราชมั่ง ........ :lol: :o
จ่าแม็ค

ตอบ: 970

ตอบตอบ: จ. ตค. 17, 2005 8:25 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ผมขอเสนอให้มีการขายแบนเนอร์โฆษณาที่จะนำมาโชว์ที่เวปเรา
อย่างน้อยก็ยังได้ค่าเช่าเซิฟเวอร์และค่าเหนื่อยลูกหมี
สวยงามเกินกว่าที่คาดหวังไว้มากครับ
เป็นกำลังใจให้ลูกหมีครับ

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ เข้าชมเว็บไซต์ MSN
วิวัฒน์.
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: จ. ตค. 17, 2005 8:50 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
เยี่ยม...เลยครับ คุณลูกหมี แล้วอย่าลืมทำให้โชร์ IP ไว้ด้วยนะครับ เผื่อกันพวกที่ไม่หวังดีมาโพสด่าว่าสมาชิกโดยใส่ชื่อมั่วมา ทีนี้จะได้รู้ไงครับว่าใคร

ไม่งั้นเสียเวลาตรวจสอบ แบบนี้เขาเรียกว่าเห็นจะจะไงครับ ขอบคุณครับ

Resize of P1080206.1.jpg

แสดงการตอบก่อนนี้:   
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social) ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า[Goto] 1, 2  Next[ถัดไป]
หน้า:Page: 1 จากทั้งหมด:of: 2
ไปยัง[JumpTo]: