หน้ากระดานข่าวหลัก thaiglider.com
ห้องสนทนา ชมรมเครื่องร่อน (ประเทศไทย)

คำถามบ่อย[FAQ]คำถามบ่อย[FAQ]  ค้นหา[Seach]ค้นหา[Seach]  สมาชิก[Members]สมาชิก[Members]  ปฎิทินการบิน[Calendar]ปฎิทินการบิน[Calendar]   สมัครสมาชิก[Register]สมัครสมาชิก[Register] 
 ข้อมูลส่วนตัว[Profile]ข้อมูลส่วนตัว[Profile]   ข่าวสารส่วนตัว[PM]ข่าวสารส่วนตัว[PM]   เข้าระบบ[Login]เข้าระบบ[Login] 

สำหรับ Mr.Vivat ครับ รายนี้รูปเยอะครับ เห็นใจเขาหน่อย
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social)
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
นุเอง

Join: 10 สค. 2005
ตอบ: 221

ตอบตอบ: อ. พย. 15, 2005 1:43 am    ชื่อกระทู้: สำหรับ Mr.Vivat ครับ รายนี้รูปเยอะครับ เห็นใจเขาหน่อย ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
บินสบายๆครับ เพราะวันนี้ลมกำลังดี แถมฝาแฝดเยอะอีกต่างหาก
วันนี้เสียฟอร์มครับ เพราะไม่มีลูกทีมติดต้นไม้เลย เสียชื่อกันหมดแล้ว
มีแต่ลูกทีมเอาฮาร์เนทฟาด Take off เล่นครับ อิอิ (ขอพาดพิงเล็กน้อย)

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ MSN
นุเอง

ตอบตอบ: อ. พย. 15, 2005 1:44 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
บินสูงครับ ถ่ายได้ไกลๆ แต่แกโชคไม่ดีนิดนึง พอพี่แกบินสูงตากล้องอยู่ต่ำ พอพี่แกลงต่ำ ตากล้องบินหนีไปที่สูง 555555

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ MSN
นุเอง

ตอบตอบ: อ. พย. 15, 2005 1:45 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ลีลา Take Off ครับ

นุเอง

ตอบตอบ: อ. พย. 15, 2005 1:46 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ออกไปปุ๊บก็เลี้ยวเลยครับ กลัวไม่ได้ลมยก อิอิ

นุเอง

ตอบตอบ: อ. พย. 15, 2005 1:47 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
มาดูกันชัดๆ ครับ ว่าแกบินยังไง

นุเอง

ตอบตอบ: อ. พย. 15, 2005 1:48 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
สวยไหม รูปนี้เต็มๆเลย คราวหน้าถ่ายให้นุบ้างนะครับบบบบบบบ

นุเอง

ตอบตอบ: อ. พย. 15, 2005 1:52 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
เอาแบบชัดๆไปอีกสักรูปครับ สวยไหม ถ้าชอบใจโหวตให้บ้างนะครับ อุอุ

นุเอง

ตอบตอบ: อ. พย. 15, 2005 1:53 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
เอามุมแปลกไปบ้างครับ สำหรับทำหน้าจอ ไม่รกจอดี แถมดู Art ดี

นุเอง

ตอบตอบ: อ. พย. 15, 2005 1:54 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
สุดท้ายแล้วเฮีย อยากได้รูปไหนแบบละเอียดก็สั่งมาเด้อ เดี๋ยวจัดให้

วิวัฒน์.
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: อ. พย. 15, 2005 10:46 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
สุดยอดเลยครับK.นุ เดี๋ยววันหลังจะขอถ่ายรูปเดี่ยว K.นุ แบบชัดๆ ทั้งบนอากาศ และบนยอดไม้เลย ขอสัญญานะจ้า

รูปผมที่กล้องนุช่วยเมล์แบบเต็มๆ มาที่ jewelryclinic@yahoo.com ด้วยนะเนื่องจากไม่เคยมีรูปตัวเองแบบชัดๆ แบบนี้ ขอบคุณมากๆ ครับ

Resize of Prik001.jpg

แสดงการตอบก่อนนี้:   
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social) ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า:Page: 1 จากทั้งหมด:of: 1
ไปยัง[JumpTo]: