หน้ากระดานข่าวหลัก thaiglider.com
ห้องสนทนา ชมรมเครื่องร่อน (ประเทศไทย)

คำถามบ่อย[FAQ]คำถามบ่อย[FAQ]  ค้นหา[Seach]ค้นหา[Seach]  สมาชิก[Members]สมาชิก[Members]  ปฎิทินการบิน[Calendar]ปฎิทินการบิน[Calendar]   สมัครสมาชิก[Register]สมัครสมาชิก[Register] 
 ข้อมูลส่วนตัว[Profile]ข้อมูลส่วนตัว[Profile]   ข่าวสารส่วนตัว[PM]ข่าวสารส่วนตัว[PM]   เข้าระบบ[Login]เข้าระบบ[Login] 

FUN FLY 2006 Register Now, สมัครกันได้แล้วครับ
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social)
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
นุเอง

Join: 10 สค. 2005
ตอบ: 221

ตอบตอบ: อ. กพ. 28, 2006 12:07 pm    ชื่อกระทู้: FUN FLY 2006 Register Now, สมัครกันได้แล้วครับ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
Fun Fly 2006, 8-9 April 2006:
Is now READY for Register,
All participate mush be Thai Glider Club member.
For other Pilot or member we also welcome.
The register fee for become a member is only 300B for 3 Month period.

The registrations fee for “Fun Fly” event only 900 B.
You will got!

1. Free transfer from Landing to take off during competition.
2. Free lunch box.
3. Free of charge on site fee.
4. Drink during competition.
5. 1 Club T-shirt.
6. Gift set from our sponsor. (Additional)
And a lot more that we will update soon.

The activity is "For Fun" you can apply individual and make a group of 3 Pilot for the team prize.
For visiting Pilot don’t worry about the team member, you will got a good friend and team member here 

We will keep an update soon, please give me an e-mail address or Contact number to thaizyber@hotmail.com I will send you all update. Or 09-7999013

Hope you can join us.

K.Nu
ThaiGlider Club member.
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
สวัสดีครับ เปิดตัวแบบสากล พิมพ์ ผิดๆ ถูกๆ ก็ขออภัยไว้ด้วยครับ
พร้อมกันหรือยังสำหรับกิจกรรมประจำปีนี้ FUN FLY 2006 ปีนี้เราได้รับการสนับสนุนจากชาวโคราช ให้จัดกิจกรรมขึ้นที่ เขาสะเดา สีดิ้ว นครราชสีมาครับ เพื่อนๆหลายท่านคงได้บินมาแล้ว และรู้สึกรักที่บินแห่งนี้จับใจ
ครับ การแข่งขันจัดในวันที่ 8-9 เมษายนนี้ โดยจัดให้สมาชิกโดยเฉพาะ

สำหรับท่านที่ยังมิได้เป็นสมาชิกก็เชิญสมัครได้ครับ แบบ 3 เดือน 300 บาท มีแบบ 1 ปี กับ ตลอดชีพด้วย ก็แล้วแต่สะดวกครับ ค่าสมาชิก ก็จะมาใช้ในการจัดการแข่งขัน จัดกิจกรรมต่างๆร่วมกันครับ ทั้งทำเสื้อ หาข้อมูล ข่าวสาร หนังใหม่ๆ มาดูกัน รวมไปถึงการเช่า บริหารจัดการเวป และค่าบำรุงรักษา สถานที่บินตามจังหวัดต่างๆครับ เพื่อให้สมบูรณ์ และพร้อมรองรับการเล่นร่มของเพื่อนสมาชิก ไม่ว่าจะเป็นการทำนั่งร้าน หรือร่มเงาครับ รับรองได้ว่าไม่ได้เอาไปใช้ไร้สาระ แต่อย่างใดครับ

ค่าสมัครในการแข่งขัน ทานละ 900 บาท สิ่งที่ท่านจะได้รับคือ
1. ฟรีค่ารับส่งในการขึ้นบินจาก Landing ไปยัง Take off point ครับ
2. อาหารกลางวัน 1 มื้อ
3. ค่าการขอใช้พื้นที่บินครับ ฟรี
4. น้ำดื่ม (น้ำใสๆ ไร้สีไร้กลิ่นนะครับ ดีต่อสุขภาพ อิอิ  ) ตลอดกิจกรรม
5. เสื้อยืด ชมรม 1 ตัว
6. ของขวัญอื่นๆ จากผู้สนับสนุนกิจกรรม อันนี้แล้วแต่นะครับว่าเราหาผู้สนับสนุนได้กี่ท่าน

รับสมัครเหมือนปีที่ผ่านมานะครับ แบบเดี่ยว และ ทีม 3 คน จับทีมกันมาลงชื่อเลย รางวัลมีให้ทั้งแบบบุคคล และประเภท คะแนนรวมครับบบบบบบ

ส่วนกติกาการแข่งขันจะเอามาลงในกระทู้ต่อไปนะครับ กระทู้นี้ขอเอาไว้ให้เพื่อนสมาชิกและทีมต่างๆ มาลงชื่อ พร้อม e-mail และเบอร์โทร เพื่อการติดต่อไว้ใช้ผมด้วยนะครับ เราจะมีการนำค่าสมัครจากแต่ละทีมไปจัดเตรียมงานล่วงหน้าครับ

ส่วนท่านที่เป็นเจ้าของกิจการ หรือมีสินค้าที่อยากจะนำมาแจกเพื่อนสมาชิกเป็นการสนับสนุนการแข่งขันก็ยินดีนะครับ ติดต่อได้เลยที่ คุณ นุ 09-7999013 หรือ thaizyber@hotmail.com

ลงทะเบียนต่อท้ายกระทู้นี้ได้เลยนะครับ

ขอบคุณครับ
See you on sky.
เจอกันบนฟ้าครับ

รางวัลเมื่อปีที่แล้วครับ

ครอบครัวนี้ครองแชมป์
ปีนี้จะมารักษาแชมป์ครับ

นี่ก็แชมป์ครับ
กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ MSN
นุเอง

Join: 10 สค. 2005
ตอบ: 221

ตอบตอบ: อ. กพ. 28, 2006 12:10 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
บรรยากาศดีดี สนุกๆแบบนี้จะกลับมาอีกครั้งครับ
:)

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ MSN
ปิติ

Join: 08 กย. 2005
ตอบ: 7
ที่อยู่: 124-126 ถ.เชิดสมบัติ ต.หมากแข้ง อ.เมือง จ.อุดรธานี 41000

ตอบตอบ: อ. กพ. 28, 2006 1:53 pm    ชื่อกระทู้: ชอรายละเอียดเพิ่ม ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
สมัครได้ที่ไหน จ่ายเงินอย่างไร ลงชื่อได้เมื่อไร ยังไม่ค่อยทราบเลย
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ Yahoo
อ้น
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พ. มีค. 01, 2006 7:20 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
เจ้า 02 พร้อมลุยครัย ค่าสมัครเชิญคุณนุ นั่งแทกซี่มารับที่บ้านผมได้ครับ

แสดงการตอบก่อนนี้:   
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social) ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า:Page: 1 จากทั้งหมด:of: 1
ไปยัง[JumpTo]: