หน้ากระดานข่าวหลัก thaiglider.com
ห้องสนทนา ชมรมเครื่องร่อน (ประเทศไทย)

คำถามบ่อย[FAQ]คำถามบ่อย[FAQ]  ค้นหา[Seach]ค้นหา[Seach]  สมาชิก[Members]สมาชิก[Members]  ปฎิทินการบิน[Calendar]ปฎิทินการบิน[Calendar]   สมัครสมาชิก[Register]สมัครสมาชิก[Register] 
 ข้อมูลส่วนตัว[Profile]ข้อมูลส่วนตัว[Profile]   ข่าวสารส่วนตัว[PM]ข่าวสารส่วนตัว[PM]   เข้าระบบ[Login]เข้าระบบ[Login] 

ได้ฤดูกาล เขาสะเดาแล้วครับ
ไปที่หน้า[Goto] 1, 2  Next[ถัดไป]
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social)
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
พล
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: จ. มีค. 17, 2008 11:26 pm    ชื่อกระทู้: ได้ฤดูกาล เขาสะเดาแล้วครับ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ได้ฤดูกาล เขาสะเดาแล้วครับ ไปบินเขาสะเดากัน

http://www.212cafe.com/freewebboard/view.php?user=parakorat&id=738
กลับไปข้างบน
น้องพี่อ้น
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: อ. มีค. 18, 2008 8:10 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
เย็ว!!!! สงสัยปีนี้บินกันจนขนงอกแห๋งๆเลย

.
น้องแว่นแดง
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: อ. มีค. 18, 2008 9:12 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
อยากไป ไปอาทิตย์นี้กันเลยดีก่า :P
พล
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: อ. มีค. 18, 2008 9:17 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ทีมโคราชคงไปกันทุกเสาร์อาทิตย์แหละครับ

แต่ผมไปได้ก็ตอน 5-6 เมษาโน่น

ใครสนใจไปเสาร์อาทิตย์นี้ลองโทรถามพี่ขาวดูครับ
น้องพี่อ้น
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: อ. มีค. 18, 2008 12:47 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
เบอร์ ผอ.ไซร์เขาสะเดาเปลี่ยนใหม่แล้วกระมัง
อ้นธรรมดา
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: อ. มีค. 18, 2008 4:34 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
เช้านี้พี่ขาว เสือภูเขาสำนักบินเขาสะเดาแจ้งว่า บัดนี้ถึงฤดูกาลของเขาสะเดาซะแล้วเสาร์ อาทิตย์ที่ผ่านมาไปบินกันฉ่ำปอดไปเลย ............อย่ากระนั้นเลยพี่น้อง
ผมและพี่ขยัน,จ่ากอง,บิ๊กได้นัดแนะกันเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ว่าประชุมชมรมเย็นวันศุกร์ เราอาจจะเดินทางล่วงหน้าไปเลยหรือออกเดินทางเช้าวันเสาร์ บินเขาสะเดาเช้าจรดเย็น เช้าอาทิตย์ก็จะไปร่วมงานบินพารามอเตอร์โคราชที่เขาล่ำลือว่ายิ่งใหญ่ตระกาลตายิ่งนัก สายหน่อยก็กลับมาบินเขาสะเดาดังเดิมจนเย็นมืดค่ำ
ครับกำหนดการเป็นดังนี้ พี่น้องท่านใดสนใจก็ขอกราบเรียนเชิญเลยนะครับ เอาตามสะดวกจะบินร่มร่อนอยางเดียวก็ไม่ต้องติดเครื่องไป ลองดูครับหากสนใจกรุณาลงชื่อต่อแถวเลยครับ ผมจะได้บริหารการเดินทางให้สะดวกและถูกต้อง ประหยัดและเป็นกันเองที่สุด ร่วมด้วยช่วยกันครับประหยัดพลังงานลดภาวะโลกร้อน เซพเงินในกระเป๋า...........หวังเป็นอย่างยิ่งว่าทุกท่านคงจะเข้ามาชมเวปนะครับคงมิต้อง ให้ผมโทรแจ้งเป็นท่านๆไป เสร็จแล้วก็นำผมไปครหาว่าทำไมไม่บอก เป็นไอ้ตัวแสบแอบไปเที่ยว.........(หมายเหตุ)ตัดสินใจให้ดีนะครับ ยังมีเวลาอีก 2 วันอย่าลังเลครับ รับสมัครเฉพาะแฟนพันธุ์แท้ร่มร่อนคร๊าบบบบบบ........

จ่าแม็ค

Join: 10 สค. 2005
ตอบ: 970

ตอบตอบ: อ. มีค. 18, 2008 8:10 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ผมไปด้วยครับ เอารถผมไปด้วยครับ
ประชุมเสร็จไปนอนโคราชเลยดีกว่า ขี้เกียจแหกขี้ตาตื่นเช้า

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ เข้าชมเว็บไซต์ MSN
oat...
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: อ. มีค. 18, 2008 10:48 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
อาทิตย์นี้ติดภาระกิจ เป็นกรรมการแข่งวินด์เซิร์ฟ แต่ผมตักตวงที่คุ้งวิมานตังแต่ อาทิตย์แล้วครับ..

พี่แม็ค อยากลืมส่งของ ร่มสำรอง กับ หมวกเย็นวันศุกร์ นะครับ..

พี่อ้น เครื่องใหม่ติดได้แล้วครับ พรุ่งนี้ลอง fine tune แล้วรันอินต่ออีกหน่อย
วันอาทิตย์นี้ลองบินทดสอบ ครับ...
อ้นธรรมดา
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: พ. มีค. 19, 2008 7:22 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ยินดีด้วยครับ....หนึ่งในสมาชิกสำนักบินหัวกระบือผู้บริหารไซท์บินชายทะเล หลังจากที่รอมาพักใหญ่ๆ ทั้งโมดิฟายร่างกายและเครื่องยนต์ อ้อลืมบอกนิดตามกฎการบินห้ามใช้อุปกรณ์ใหม่พร้อมกันเกิน 2 อย่างฉนั้น ควรเลือกที่เอาร่มไปคลุกขี้ฝุ่นหรือเอาเครื่องไปถูพื้นให้เก่า พร้อมเมื่อไหร่ก็แบกเครื่องมากริ๊ง กร่างมาบอกครับพบกันที่ลานดินร่วนครับบบบบ...........
แหลม

Join: 22 มิย. 2006
ตอบ: 349

ตอบตอบ: พ. มีค. 19, 2008 7:32 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
แสดงการตอบก่อนนี้:   
 ตั้งกระทู้ใหม่[NewTopic]   ตอบกระทู้[Reply]     หน้ากระดานข่าวหลัก - สังคมร่มร่อน(Social) ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า[Goto] 1, 2  Next[ถัดไป]
หน้า:Page: 1 จากทั้งหมด:of: 2
ไปยัง[JumpTo]: